Mwana jamii mwenzangu tunajifunza nii hapa??? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwana jamii mwenzangu tunajifunza nii hapa???

Discussion in 'Jamii Photos' started by Anyisile Obheli, Aug 16, 2010.

  1. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,301
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    This is so unfair, dudes..! Curious enough, baadhi ya wanawake hawapendi kunyonyesha watoto wao kwa madai kwamba boobs zitadondoka, sasa zikinyonywa kwa style hii sijui hakuna athari...?
     
  3. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,150
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    mwanamke anawakilisha nchi, mwanamume anawakilisha serikali , mtoto anawakilisha wananchi na yule kibibi ni upinzani.
     
  4. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jeez, very artistic, three dimensional perspective of the sad truth..! :confused2:
     
  5. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,708
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145

    Anafuata njia mbadala ya kuzuia SARATANI ya MATITI:becky::becky::becky::becky:
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,308
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Goosh hata cjui nisemeje huo unyanyasaji wa haki za watoto
     
  7. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 6,882
    Likes Received: 1,364
    Trophy Points: 280
    Sio kwamba mwanaume anawakilisha wawekezaji wa nje!
     
  8. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 6,882
    Likes Received: 1,364
    Trophy Points: 280
    Hivi hayo ni ya maziwa anapewa mtoto ni ya unga/ ng'ombe au huyo mama amekamua, kwani siku hizi hapa bongo wanawake wanafanya hivyo?
     
  9. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 6,882
    Likes Received: 1,364
    Trophy Points: 280
    Hiyo life style ni matokeo ya kuoa malaya!
     
  10. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 6,882
    Likes Received: 1,364
    Trophy Points: 280
    Na mume nae kuwa mjinga na kubaki kuwa *****! Au huyo bwana ni mteja na humo ndani ni danguro!
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,308
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    tena maziwa yenyewe nadhani ni Nan # 2 ambayo imezuiwa ..badala mtoto apate maziwa ya mama yenye afya na vitamini zoooote :confused2:
     
  12. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,034
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hakuna cha kujifunza hapo!
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Ni njia mojawapo ya kuamsha stimu.
    Hapa tunajifunza mwanaume kwanza mtoto baadae.
     
  14. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #14
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    ..mwenzio najifunza rukhsa!...Everything goes, bora kila mtu ameshiba!
     
  15. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kutokana na mavazi huyo dada ni beki 4 (maid) akimhudumia baba na mwana wakati mother house ndo anarudi home na kushangaa!
     
  16. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    well
     
  17. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Braza yu a vele kileva!
     
  18. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,753
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Dah mbaba anafaidi ziwa la mdada limejazia:becky::becky::becky:
     
  19. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,301
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hii inanjoo kwa mbali inaonekana kweli
     
  20. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,774
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 180
    My Gosh! I like boobs!
     
Loading...