Mwana FA hana furaha kabisa wizarani.

Mwana FA hana furaha kabisa wizarani.

Naibu waziri anapitia wakati mgumu sana kwenye hiyo wizara.

Hana furaha kabisa. "Ana miss" enzi za mwenye kifua kipana.

Katengwa yuko yuko tu kama mkiwa.

Kinachomsaidia ni elimu yake nzuri anayo ambayo imemsaidia "kuhendo" mambo kwa hekima na busara kwa kuwa kimya na kukataa mashindano.

Maza amuhamishie tu kwenye afya awe naibu.

Ushauri tu ajiuzulu awe na amani.
Ili MWana FA kusavaivu mbele ya BASHITE inabidi ajue kula NAYE.

Ukila na KIPOFU usimshike mkono.

Ukishajua Bashite ni Dully Sylkes - Misifa's camp inabidi ajishushe na ampe FAGIO.
 
ukiwa na boss mshamba,with noexposure,umemzide elimu.......hatari sana
 
Me huaga naimagine wake zao jamani,unaona kichwa cha familia kinabagazwa namna hiyo😮! sijui uso unauweka wapi 😂😂😂
 
Back
Top Bottom