Mwamposa - Samia - Kapola… Naandika, nafuta!

Na wazee wa ‘Idara’ wameruhusu hizi mambo?

Nimejikuta natafakari mbwembwe zilizofanywa huko Kizimkazi, najiuliza “ILI IWEJE?”

Rais anapenda mambo kama haya? Na ‘wazee wa kazi’ wakaona acha iwe hivyo?
Wazee gani wa kazu mkuu?

Umeniacha njiapanda ujue 😅
 
Meza unayotikisa ina vinywaji vya bei ya chini sana kiasi kwamba ukivimwaga huyo masikini mwenye vinywaji hawezi kukuacha
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…