"Mwambie mwenyewe......


mtamanyali

mtamanyali

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
1,139
Points
1,500
mtamanyali

mtamanyali

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
1,139 1,500
[h=5]Jamaa flani kaingia salon,wakati ananyolewa akaingia mwanadada mmoja mrembo. Jamaa akaamua kujaribu bahati
yake.
Jamaa:"Mambo?"
Dem:"Poa"
Jamaa:"Mi na wewe tunaweza
ongea baadae?"
Dem:"Kwanini?"
Jamaa:"Nimekupenda nataka
nikupeleke date."
Dem:"Sawa,ila nitamwambia nini
mume wangu?"
Jamaa:"Aaah...hilo si tatizo
mdanganye tu! Mwambie
umeenda kutembelea rafiki yako
hospitalini."
Dem:"Mwambie mwenyewe...huyo
hapo ana kunyoa!!"

hebu tafakari nini kilitokea? au ungekuwa wewe ndio huyo jamaa ungefanyaje?[/h]
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
108,802
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
108,802 2,000
ilinitokea ila mimi ilikuwa ni famasi, na mteja aliyemtongoza mke wangu aliyeingia ghafla famasi akidhani ni mteja nilimhudumia dawa za gono ilikuwa kinondoni 2005
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,731
Points
2,000
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,731 2,000
Namwambia subiri nimalizie kunyoa nitamwambia, nikimaliza nduki speed 120 kwenye kona shaaaaaaaaa!
 
EXTERMINATOR

EXTERMINATOR

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
344
Points
0
EXTERMINATOR

EXTERMINATOR

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2011
344 0
Kuna mijitu mingine mazungumzo yao na wanawake ni kutongoza tu na huwa haijali hata kama kuna watoto wadogo au wazee. Wengi wa hii mijitu ni isiyo na nguvu za kiume au shogaz
 
J

john hotsam da1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2012
Messages
401
Points
225
J

john hotsam da1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2012
401 225
haina haja ya kumuogopa kinyozi kwan ni suala la kawaida ukizingatia anayenyolewa hakujua kama ni dem wa kinyoz
 
K

KOMWAA

Member
Joined
Mar 26, 2012
Messages
20
Points
0
K

KOMWAA

Member
Joined Mar 26, 2012
20 0
mi ningewambia mshkaji nazingua bwana nilijua fika km hiki ndo kifaa chako...ningemsifia umepata kifaa kina msimamo...halaf najichekesha chekesha.
 
M

MTENDAHAKI

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,010
Points
2,000
M

MTENDAHAKI

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,010 2,000
hahaaa ama kweli "za mwizi ni arobaini" na "siku ya kufa ngedere miti yote huteleza"
 
cds

cds

Senior Member
Joined
Oct 26, 2012
Messages
142
Points
225
cds

cds

Senior Member
Joined Oct 26, 2012
142 225
[h=5]Jamaa flani kaingia salon,wakati ananyolewa akaingia mwanadada mmoja mrembo. Jamaa akaamua kujaribu bahati
yake.
Jamaa:"Mambo?"
Dem:"Poa"
Jamaa:"Mi na wewe tunaweza
ongea baadae?"
Dem:"Kwanini?"
Jamaa:"Nimekupenda nataka
nikupeleke date."
Dem:"Sawa,ila nitamwambia nini
mume wangu?"
Jamaa:"Aaah...hilo si tatizo
mdanganye tu! Mwambie
umeenda kutembelea rafiki yako
hospitalini."
Dem:"Mwambie mwenyewe...huyo
hapo ana kunyoa!!"

hebu tafakari nini kilitokea? au ungekuwa wewe ndio huyo jamaa ungefanyaje?[/h]
ha ha ha ningemwambia mbona huyu kinyoz ana demu mwngne kitaa then ndukii
 
Fasouls

Fasouls

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
920
Points
225
Fasouls

Fasouls

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2011
920 225
Jamaa hana kosa demu hutongozwa mda wowote ule....
 
RWEYONGEZA MUTTA

RWEYONGEZA MUTTA

Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
52
Points
0
RWEYONGEZA MUTTA

RWEYONGEZA MUTTA

Member
Joined Oct 12, 2012
52 0
"siku ya kufa ngedere miti yote huteleza"[/QUOTE]

Nakataa hapo utafiti unaonesha nyani siku ya kufa hana nguvu so km yupo mtini lazima ashike tu miti haiterezi kijana siku zote mbona alikuwa anakwea km hana akili nzuri!!
 
C

Chamcham

Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
41
Points
0
C

Chamcham

Member
Joined Dec 2, 2012
41 0
Ningemsifia jamaa kapata totoz mzur,maana hata hvyo huenda sio kweli kwamba ni mshkaji wake may b atakuwa anazuga tu,then nikimaliza kunyoa namuaga mchz na demu na kumwambia kwaher shemeji.
 

Forum statistics

Threads 1,284,330
Members 494,038
Posts 30,821,284
Top