Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwambie huyo rafiki yako anikome………………..!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, May 2, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,607
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    "Mwambie yule rafiki yako asipende kunizoea, mwambie mimi siyo Malaya. Yaani mtu anajidai wewe ni rafiki yake, halafu anakuja kunitongoza…………!"

    Hebu tuchukulie kwamba kauli hiyo anaitoa mkeo au mpenzi wako………………Je wewe utachukuwa hatua gani………….?
     
  2. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Bila shaka hii ni kwa wanaume tu,nimepita kukujulia hali..
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,607
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    Mie mzima tu hofu ni wako wewe ulioko mbali na upeo wa macho yangu...............!
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,545
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    kwanza nitamuuliza umeshagongwa nini maana huwezi kuwa mkali kiasi hicho pili ntamuuliza kaanza kukutongoza lini? hayo maswali machache nitajua nini cha kumfanya either kumuonya mshikaji au kumkimbia mpenzi wangu kimyakimya..
     
  5. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Mi naona mtu ukiwa kwenye ndoa ukitongozwa unatakiwa uhandle issue mwenyewe..
    Kwa sababu women wakitongozwa kama hajamtamani huyo mtu hata kidogo ndo anakuja kukwambia...kama na yeye kadevelop hata some feelings hakuambii ng'o
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Ushauri, marafiki msiwalete nyumbani kwa wake zenu....
     
  7. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    aah mie swalama..
    Back to topic:ningemwambia anithibitishie akisemacho with evidence..from there ningepata pa kuanzia
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ningemwambie kuwa amweleze kuwa...."yeye si malaya na ni mke/GF wa rafiki yake".......Na iakizidi kusumbua basi awe mbayuwayu!!

    Mie nitakwendaje kusema hayo maneno wakati siwezi kuthibitisha pasipo shaka yoyote kwamba yeye si malaya na hatambei na marafiki zangu wengine ambao amewazimia? Bora abebe mzigo wake!

    Babu DC!!!
     
  9. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,547
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kizur kula..... Mwenyewe... Hata akikwambia ksha ukamuonya yeye au rafiki yako kama akiamua kwenda kumegwa atamegwa tu. Cha muhmu ni kusisitiza uaminifu katika mahusiano... Hawalindiki hao kama wenyewe hawajaamua kujilinda.
     
  10. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,547
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Unajickiaje na hali Babu DC?
     
  11. dallazz

    dallazz Senior Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wewe unaona ni rahisi kwa rafk kutokufika nyumbani?
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    fully agree
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Mkeo akikwambia haya maneno jua ni mtu mbaya sana na hakufai,actually akishayasema muulize...'na siku ukitiwa utakuja uniambie?'
     
  14. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,607
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    Bishanga .....Ni kweli kabisa mkuu, maana hata mimi hawa mabinti wanaojipitisha humu JF na vimini na vipedo vyao huku wakijichekesha na kunirembulia mbona sijawa kumwambia.................awaambie wanikome?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,473
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Nadhani nimepotea hii njia ya leo sio.
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160

    That will be gross irresponsibility kumweleza mwenzio mambo madogo madogo kama hayo.....!!

    Babu DC!!
     
  17. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,722
    Likes Received: 2,888
    Trophy Points: 280
    ni hatari sana kukaribisha marafiki nyumbani mara kwa mara na kuwa na mazoea ya ndani kabisa na mkeo au Gf wako, au kupenda kuwakaribisha marafiki kwenye mitoko na gf wako au mkeo, mazoea makubwa hujenga matamanio baada ya hapo...ukisafiri amakutoka watu wanaanza kudonoana..
     
  18. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 62,027
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    maandiko matakatifu yanasema ya kuwa ushahidi wa mtu mmoja hauna nguvu mashahidi lazima wawe wawili au zaidi ya hapo......................kwa hiyo ushahidi wa mwandani wangu kamwe sitaufanyia kazi hadi pale atakapolewta shahidi wa pili.......au zaidi..................na isitoshe ni wangapi wanamtongoza na iwaje huyu tu amtaje kama siyo uchonganishi tu?
     
  19. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nitamiomba aniambie na aliowakubalia na ku Do nao

    Akiwa mke kuna issue anatakiwa kuzi handle yeye mwenyewe

    Hiyo ni kwa mke wangu

    Lakini kwa rafiki yangu nitafanya ajue kwamba nimetambua nini anakifanya , lakini ni Baada ya kuhakikisha
     
  20. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    hapo mkuu tutabishana mpaka asubuhi,mwanamke wa kukutamkia haya maneno ni mchonganishi kizabinazabina,ukimuendekeza atakuchonganisha na ndugu.
    Never entertain hii tabia mkuu.
     
Loading...