Mwalimu Mkuu amfungia mwanafunzi darasani kwa Mnyororo

Mwalimu Mkuu amfungia mwanafunzi darasani kwa Mnyororo

Mwalimu mkuu ana kosa japo inaonekana alikua na dhamira nzuri ila alikosa utu kwa njia aliyoitumia.

Wazazi wa mtoto pia wana makosa Kwasababu

1. Hivi inakuaje mwanao unaona hajarudi nyumbani badala ukamtafute au ukariport kituo cha polisi kama mzazi?

2: Na hivi mzazi inakuaje unakuta mwanao kapigwa mnyororo badala ya kuriport haraka polisi huku unaleta kashikashi ya kumuokoa mwanao una baki kusema tuu tumpe chakula , je angepewa chakula inamaana wazazi wangemuacha alale humo siyo?

3: Walinzi wana makosa makubwa sana, hata kama bosi wako kaagiza na unaona siyo sawakuna namba za simu za wakuu wa polisi au zile za controal room mnapiga haraka sana na kama ni kampuni imewaweka mnawapa taarifa wakubwa wenu kwenye kampuni mkiona hawaeleweki mnapiga simu polisi waje haraka.

Uchunguzi uanze kwa mwalimu mkuu na wazazi wa mtoto alafu uje mpaka kwa walinzi haijalishi walitoa taarifa kwa mzazi na ikibidi wakifinywa vizuri wataongea yote.
 
Matoto majinga ya Arusha bila kwenda nayo kibabe hivyo tutakuwa na mkoa wa Arusha wa kipumbavu uliojaa wajinga wengi wanaojiita wahuni.
Hapo hakuna ubabe!

Huyo Mwalimu ni mtu dhaifu sana katika kuziface na kuzimudu changamoto zake!

He’s unworthy of that post!! Waliomuweka walipata nafasi ya kumjua vizuri na kuhakiki kwamba anafaa kuwa hapo kweli?!

He is Weak & Pathetic and such creatures are very dangerous, they would kill on an impulse!
 
Kwani hao wanao iba mabilioni mnawafanya nini?
Hata mimi najiulizahivyo hivyo na ndio maana nikasema nalo litapia maana mifumo yetu haina mwenendo unao eleweka wala kuwajibisha pindi inapo tokea kukengeuka kwa mtumishi, mifumo imewafanya watumishi wajiweke u Mungu Mtu hawagusiki.
 
Inahuzunisha kweli😢 Wazazi hakumtafuta mtoto kujua yupo wapi, au wenzake hawakusema Nyumbani
 
Mwalimu mkuu naye afungwe na huo mnyororo na kufuli hapo hapo usiku kucha, kisha alete mrejesho kama ni sawa au siyo, iww mkuki kwa nguruwe...
 
Back
Top Bottom