Mwalimu anataka kuitoa roho yangu kwa maji ya moto

Mwalimu anataka kuitoa roho yangu kwa maji ya moto

Powel Mizengo

Senior Member
Joined
Jan 20, 2014
Posts
126
Reaction score
24
Nina rafiki yangu ana mpenzi wake ambaye amekwisha mtolea mahali tayari kwa ajili ya kumuoa!!Huyo mwanamke yeye ni mwalimu huko Morogoro na jamaa anafanya kazi Dar es Salaam,hivyo huwa na mawasilino ya simu na mara kadhaa hutembeleana!!.Mara nyingi mwanamke amekuwa akihitaji fedha nyingi za matumizi toka kwa mwanaume ilihali nayeye anafanya kazi!!!!Lakini jamaa hua anamtumia!!!Huyu mwanamke amekuwa akihitaji kitu,anataka apate kwa wakati bila kujali kama jamaa anayo au hana!!!Kuna siku jamaa alienda kumtembelea mpenzi wake ila hakumwambia kama anakwenda!!!Alipofika hakumkuta;akampigia simu kumuuliza kuwa yupo wapi;yeye akamjibu yupo nyumbani;Jamaa akamwambia mbona nimemtuma mtu kwako na haupo!!!Ndipo jamaa akaamua kuingia chumbani na kulala mpaka asubuhi kwani funguo za chumba nayeye alikuwa nazo!!!Asubuhi jamaa akarudi zake Dar!!!Siku nyingine jamaa akaenda tena;wakati wakiwa wote chumbani,mwanamke alienda bafuni,huku sms zikawa zinaingia kwenye simu ya mwanamke!!Kwakuwa jamaa alishakuwa na mashaka na mpnz wake, ndipo alipoamua kusoma sms zote zilizokuwa zikiingia;Jamaa aliamua kuzifoward kwake;wakati mwanamke anatoka bafuni alimkuta jamaa anaendelea kusoma sms;ndipo mwanamke akaanza kumfokea jamaa yake akidai kwa nini anashika simu yake!!Hakika ulitokea ugomvi mpaka mwanamke kufikia kummwagia maji ya moto ambayo yalikuwa yakichemka jikoni kwa ajili ya maandalizi ya msosi!!Alipommwagia,akakimbia kusikojulikana!!!Jamaa wa watu alijipatia huduma ya kwanza na kulala!!ilipofika asubuhi akarudi zake Dar!!!!Sasa huyu jamaa amekuja kwangu kuniomva ushauri;Je,amtafute mpnz wake ili warudiane au aachane naye?Anajua wazi mapenzi hayashauriki lakini bado yupo njia panda kwa aliyofanyiwa ijapokuwa dhamira yake bado inamhitaji yule mwanamke!!!Naomba msaada wenu wanajamvi tuweze kumwokoa mwenzetu kwani mpaka sasa jamaa amedhohofika sana kwa mawazo!!!!
 
anatafuta kifo sasa,mtu akumwagie maji ya moto yanayochemka jikoni kisa ya simu tu,atauliwa! amuache
 
Kuna wale jamaa sijui ni ngwasuma waliimba mapenzi ni kitu kingine.

Jamaa na kuunguzwa na maji ya moto bado anampenda huyo mwanamke?

Ushauri wangu,amrudie wayamalize.
 
Mimi ndiye sikuelewa vizuri??? Ngoja nivae miwani yangu ya kutafisri maneno!!!
 
huyo rafiki yako na wewe pia naona mna ulemavu wa akili wote kwa pamoja, unaombaje ushauri kwa jambo kama hili? Sasa mwambie aandike kabisa wosia kama ataendelea kuwa na huyo ma.laa.ya
 
Nina rafiki yangu ana
mpenzi wake ambaye amekwisha mtolea mahali tayari kwa ajili ya
kumuoa!!Huyo mwanamke yeye ni mwalimu huko Morogoro na jamaa anafanya
kazi Dar es Salaam,hivyo huwa na mawasilino ya simu na mara kadhaa
hutembeleana!!.Mara nyingi mwanamke amekuwa akihitaji fedha nyingi za
matumizi toka kwa mwanaume ilihali nayeye anafanya kazi!!!!Lakini jamaa
hua anamtumia!!!Huyu mwanamke amekuwa akihitaji kitu,anataka apate kwa
wakati bila kujali kama jamaa anayo au hana!!!Kuna siku jamaa alienda
kumtembelea mpenzi wake ila hakumwambia kama anakwenda!!!Alipofika
hakumkuta;akampigia simu kumuuliza kuwa yupo wapi;yeye akamjibu yupo
nyumbani;Jamaa akamwambia mbona nimemtuma mtu kwako na haupo!!!Ndipo
jamaa akaamua kuingia chumbani na kulala mpaka asubuhi kwani funguo za
chumba nayeye alikuwa nazo!!!Asubuhi jamaa akarudi zake Dar!!!Siku
nyingine jamaa akaenda tena;wakati wakiwa wote chumbani,mwanamke alienda
bafuni,huku sms zikawa zinaingia kwenye simu ya mwanamke!!Kwakuwa jamaa
alishakuwa na mashaka na mpnz wake, ndipo alipoamua kusoma sms zote
zilizokuwa zikiingia;Jamaa aliamua kuzifoward kwake;wakati mwanamke
anatoka bafuni alimkuta jamaa anaendelea kusoma sms;ndipo mwanamke
akaanza kumfokea jamaa yake akidai kwa nini anashika simu yake!!Hakika
ulitokea ugomvi mpaka mwanamke kufikia kummwagia maji ya moto ambayo
yalikuwa yakichemka jikoni kwa ajili ya maandalizi ya
msosi!!Alipommwagia,akakimbia kusikojulikana!!!Jamaa wa watu alijipatia
huduma ya kwanza na kulala!!ilipofika asubuhi akarudi zake Dar!!!!Sasa
huyu jamaa amekuja kwangu kuniomva ushauri;Je,amtafute mpnz wake ili
warudiane au aachane naye?Anajua wazi mapenzi hayashauriki lakini bado
yupo njia panda kwa aliyofanyiwa ijapokuwa dhamira yake bado inamhitaji
yule mwanamke!!!Naomba msaada wenu wanajamvi tuweze kumwokoa mwenzetu
kwani mpaka sasa jamaa amedhohofika sana kwa mawazo!!!!

Hivi Mkuu mbona una masikhara? Ni ushauri gani unaotakiwa hapo wakati huyo dada anaonekana kabisa kuwa ni paka wa dustbin asiefugika?
 
Amtafute 2 huyo dada ili uendelee ku2jazia thread..nahisi itakayofuata ni"yule rafiki yangu amechomwa kisu, je afanyaje kwan bado anampenda."
 
Mahaba niue roho yangu niachie. Ndo mara yake ya kwanza kupenda/kuwa na mpenzi?
 
Muambie amtafute, amsamehe na yeye aombe msamaha. Halafu amuambie huyo dada amtoe roho kwa maji ya baridi
 
Mbona unatudanganya?kaenda kwa dem kalala mpaka asubuhi dem hayupo.jamaa karudi dar, baada ya muda kaenda moro tena,kasoma msg,kamwagiwa majimoto!du haujui hata kutunga story.kama ni kweli basi jamaa ni kichaa so huwezi shauri kichaa....loading error......
 
Mwambie amrudie tu ila safari hii ajiandae kuogeshwa mafuta ya moto na akijifanya bado ana mahaba nikaange basi sumu iko njiani!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom