Mwakyembe anvyowahadaa Watanzania


Nipisheni

Nipisheni

Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
24
Likes
0
Points
0
Nipisheni

Nipisheni

Member
Joined Oct 15, 2012
24 0 0
Waziri huyu ambae amekua na tabia ya kujipatia misifa,hivi karibuni amezuia watumishi waliopo chini ya wizara hiyo wasipande daraja la kwanza wanapo safiri na ndege kwa tafsiri kwamba watanzania wengi bado ni maskini.

Mwakyembe angekua mkweli wa kutaka kusaidia watanzania asingekwenda kuzindua bodi yake mkoani Tanga.Akae atafakari ni kiasi gani cha fedha kingeokolewa kama kazi hiyo ingefanyika Dar es salaam.Gharama iliyotumika kuzindua bodi yake ingetosha kabisa kununulia madawa ya zahanati tatu katika jimbo lake na badala yake anatoa amri za kitoto kwa watanzania kwamba yeye ni mzalendo.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,340
Likes
38,333
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,340 38,333 280
Nipisheni naona chuki binafsi dhidi ya Mwakyembe haikwepeki kwenye kauli zako.
Vp, kwani kuna ubaya gani ukijiongezea nauli kisha usafiri na business class?
Waziri huyu ambae amekua na tabia ya kujipatia misifa,hivi karibuni amezuia watumishi waliopo chini ya wizara hiyo wasipande daraja la kwanza wanapo safiri na ndege kwa tafsiri kwamba watanzania wengi bado ni maskini.

Mwakyembe angekua mkweli wa kutaka kusaidia watanzania asingekwenda kuzindua bodi yake mkoani Tanga.Akae atafakari ni kiasi gani cha fedha kingeokolewa kama kazi hiyo ingefanyika Dar es salaam.Gharama iliyotumika kuzindua bodi yake ingetosha kabisa kununulia madawa ya zahanati tatu katika jimbo lake na badala yake anatoa amri za kitoto kwa watanzania kwamba yeye ni mzalendo.
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,498
Likes
213
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,498 213 160
Na wewe umetimuliwa bandarini nini!??
 
kawakama

kawakama

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,303
Likes
25
Points
145
kawakama

kawakama

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,303 25 145
Huna hoja ya msingi hayo ni Majungu,wivu wa kijinga na upuuzi
wewe naona babaako kafukuzwa bandarini au unatumika bila kujijua
nyota huwa haifichwi gizani coz ndo itang;aa sana na kuonekana zaidi,ukitaka kuificha nyota kama ulivyotumwa na mabwana zako ifiche kwenye mwanga tena wakati wa jua kali
 
Mandingo

Mandingo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
3,706
Likes
783
Points
280
Mandingo

Mandingo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2011
3,706 783 280
Lazima mkae safari hii!Tatizo wabongo mnapenda sana starehe kuliko kazi yaani kwani ukikaa daraja la 3 hutafika?
 
The Hunter

The Hunter

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
1,050
Likes
30
Points
145
The Hunter

The Hunter

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
1,050 30 145
Jamaa wanamachungu mbaya, mliendekeza anasa mkijua mtaiba bandarini milele
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,525
Likes
91
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,525 91 145
Wazee wa Bandari siku hizi hatuwasikii kwenye nyimbo na majukwaani kama kawaida yenu,mnacheza na Mwakyembe!
 
don12

don12

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
681
Likes
22
Points
35
don12

don12

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2012
681 22 35
Waziri huyu ambae amekua na tabia ya kujipatia misifa,hivi karibuni amezuia watumishi waliopo chini ya wizara hiyo wasipande daraja la kwanza wanapo safiri na ndege kwa tafsiri kwamba watanzania wengi bado ni maskini.

Mwakyembe angekua mkweli wa kutaka kusaidia watanzania asingekwenda kuzindua bodi yake mkoani Tanga.Akae atafakari ni kiasi gani cha fedha kingeokolewa kama kazi hiyo ingefanyika Dar es salaam.Gharama iliyotumika kuzindua bodi yake ingetosha kabisa kununulia madawa ya zahanati tatu katika jimbo lake na badala yake anatoa amri za kitoto kwa watanzania kwamba yeye ni mzalendo.
,kuna ndugu yako aliyepigwa chini kwenye bodi? chuki binafsi,
 
M

Masterproud

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2012
Messages
443
Likes
13
Points
35
M

Masterproud

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2012
443 13 35
Me nilidhani alikwenda London tena kwa kupanda ndege first class! kumbe amekwenda kuzindua bodi Tanga!? Mimi sio mfuasi wa Mwakyembe lakini sioni hoja hapo.
 
TODO

TODO

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2011
Messages
219
Likes
1
Points
33
TODO

TODO

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2011
219 1 33
mkuu Tanga hakwenda kuzindua Bodi aliyoiteua la hasha, bali tume aliyoiunda kuchunguza tpa ilikuwa inasilisha ripot yake kwa wajumbe wa Bodi kazi ambayo ilifanikiwa 100% na mzee akaondoka zake na ndege zile coastal airline.
 
M

Mponjori

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2011
Messages
2,208
Likes
8
Points
0
M

Mponjori

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2011
2,208 8 0
Uwezo wako wa kufikiri una walakini. Anastahili pongezi kwa hilo..hizi chuki binafsi tujitahidi kuzidhibiti.
 
Fugwe

Fugwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,680
Likes
240
Points
160
Fugwe

Fugwe

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,680 240 160
Waziri huyu ambae amekua na tabia ya kujipatia misifa,hivi karibuni amezuia watumishi waliopo chini ya wizara hiyo wasipande daraja la kwanza wanapo safiri na ndege kwa tafsiri kwamba watanzania wengi bado ni maskini.

Mwakyembe angekua mkweli wa kutaka kusaidia watanzania asingekwenda kuzindua bodi yake mkoani Tanga.Akae atafakari ni kiasi gani cha fedha kingeokolewa kama kazi hiyo ingefanyika Dar es salaam.Gharama iliyotumika kuzindua bodi yake ingetosha kabisa kununulia madawa ya zahanati tatu katika jimbo lake na badala yake anatoa amri za kitoto kwa watanzania kwamba yeye ni mzalendo.
Tumtumu kwa lipi wakati Tanga amefika huko kwa kutumia basil la RAHA LEO?
 
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
291
Likes
4
Points
0
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
291 4 0
shenzi zenu mwaka huu lazima muuze hata misingi ya nyumba mlio anza kujenga na bado mtaona bora kufundisha sekondari kuliko hapo bandarini

maana huko shuleni unaweza fundisha hata tuition ukapata cha juu
 
pcman

pcman

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2008
Messages
748
Likes
38
Points
45
pcman

pcman

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2008
748 38 45
Waziri huyu ambae amekua na tabia ya kujipatia misifa,hivi karibuni amezuia watumishi waliopo chini ya wizara hiyo wasipande daraja la kwanza wanapo safiri na ndege kwa tafsiri kwamba watanzania wengi bado ni maskini.

Mwakyembe angekua mkweli wa kutaka kusaidia watanzania asingekwenda kuzindua bodi yake mkoani Tanga.Akae atafakari ni kiasi gani cha fedha kingeokolewa kama kazi hiyo ingefanyika Dar es salaam.Gharama iliyotumika kuzindua bodi yake ingetosha kabisa kununulia madawa ya zahanati tatu katika jimbo lake na badala yake anatoa amri za kitoto kwa watanzania kwamba yeye ni mzalendo.
Duh, tutasikia mengi.
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,141
Likes
496
Points
180
Age
65
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,141 496 180
Waziri huyu ambae amekua na tabia ya kujipatia misifa,hivi karibuni amezuia watumishi waliopo chini ya wizara hiyo wasipande daraja la kwanza wanapo safiri na ndege kwa tafsiri kwamba watanzania wengi bado ni maskini.

Mwakyembe angekua mkweli wa kutaka kusaidia watanzania asingekwenda kuzindua bodi yake mkoani Tanga.Akae atafakari ni kiasi gani cha fedha kingeokolewa kama kazi hiyo ingefanyika Dar es salaam.Gharama iliyotumika kuzindua bodi yake ingetosha kabisa kununulia madawa ya zahanati tatu katika jimbo lake na badala yake anatoa amri za kitoto kwa watanzania kwamba yeye ni mzalendo.
Vipi mkuu inauma nini na wewe uko katika mkumbo huo???? Hivi mawaziri woote na wakubwa wangeiga mfano wa Mwakwembe taifa lingeokoa Tshs ngapi????

 
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2010
Messages
8,421
Likes
2,698
Points
280
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2010
8,421 2,698 280
Waziri huyu ambae amekua na tabia ya kujipatia misifa,hivi karibuni amezuia watumishi waliopo chini ya wizara hiyo wasipande daraja la kwanza wanapo safiri na ndege kwa tafsiri kwamba watanzania wengi bado ni maskini.

Mwakyembe angekua mkweli wa kutaka kusaidia watanzania asingekwenda kuzindua bodi yake mkoani Tanga.Akae atafakari ni kiasi gani cha fedha kingeokolewa kama kazi hiyo ingefanyika Dar es salaam.Gharama iliyotumika kuzindua bodi yake ingetosha kabisa kununulia madawa ya zahanati tatu katika jimbo lake na badala yake anatoa amri za kitoto kwa watanzania kwamba yeye ni mzalendo.
naona una beef na Mwakyembe
 
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
1,704
Likes
8
Points
0
Age
65
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
1,704 8 0
Pole sana ndugu yangu.Nakupa pole kwasababu jinsi ulivyoandika thread yake inaonekana wewe ni mmoja wa waathirika wa maamuzi ya Mwakyembe.Hata hivyo jipe moyo Tanzania ndivyo ilivyo.Kumbuka Mwakyembe ni Usalama wa Status Quo,kwa hiyo ana lofanya halitoki moyoni ila ni kwa maslahi ya Status Quo.Jipe moyo, Inshallah siku moja Mungu akipenda tutatoka kwenye utumwa huu.
Waziri huyu ambae amekua na tabia ya kujipatia misifa,hivi karibuni amezuia watumishi waliopo chini ya wizara hiyo wasipande daraja la kwanza wanapo safiri na ndege kwa tafsiri kwamba watanzania wengi bado ni maskini.

Mwakyembe angekua mkweli wa kutaka kusaidia watanzania asingekwenda kuzindua bodi yake mkoani Tanga.Akae atafakari ni kiasi gani cha fedha kingeokolewa kama kazi hiyo ingefanyika Dar es salaam.Gharama iliyotumika kuzindua bodi yake ingetosha kabisa kununulia madawa ya zahanati tatu katika jimbo lake na badala yake anatoa amri za kitoto kwa watanzania kwamba yeye ni mzalendo.
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
20,173
Likes
14,371
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
20,173 14,371 280
Tatizo mmezoea kuishi kwa mazoea..nyie ndio wale mkifukuzwa kazi tu mnajinyonga vumilieni wakuu.!
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,291
Likes
2,892
Points
280
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,291 2,892 280
Waziri huyu ambae amekua na tabia ya kujipatia misifa,hivi karibuni amezuia watumishi waliopo chini ya wizara hiyo wasipande daraja la kwanza wanapo safiri na ndege kwa tafsiri kwamba watanzania wengi bado ni maskini.

Mwakyembe angekua mkweli wa kutaka kusaidia watanzania asingekwenda kuzindua bodi yake mkoani Tanga.Akae atafakari ni kiasi gani cha fedha kingeokolewa kama kazi hiyo ingefanyika Dar es salaam.Gharama iliyotumika kuzindua bodi yake ingetosha kabisa kununulia madawa ya zahanati tatu katika jimbo lake na badala yake anatoa amri za kitoto kwa watanzania kwamba yeye ni mzalendo.
Unatatizo la ubinafsi tu na huna lolote.
Jiulize kama huko Tanga hakuna ofisi za TPA.
Mtoa mada hebu tukuulize wewe umetoa dawa kiasi gani kuisaidia hiyo jamii unayoizungumzia popote nchini.

Msilete matatizo binafsi badala ya mambo ya msingi, si ajabu mtoa mada ni kati ya wale waliofukuzwa kwa wizi TPA
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,328
Likes
2,223
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,328 2,223 280
Waziri huyu ambae amekua na tabia ya kujipatia misifa,hivi karibuni amezuia watumishi waliopo chini ya wizara hiyo wasipande daraja la kwanza wanapo safiri na ndege kwa tafsiri kwamba watanzania wengi bado ni maskini.

Mwakyembe angekua mkweli wa kutaka kusaidia watanzania asingekwenda kuzindua bodi yake mkoani Tanga.Akae atafakari ni kiasi gani cha fedha kingeokolewa kama kazi hiyo ingefanyika Dar es salaam.Gharama iliyotumika kuzindua bodi yake ingetosha kabisa kununulia madawa ya zahanati tatu katika jimbo lake na badala yake anatoa amri za kitoto kwa watanzania kwamba yeye ni mzalendo.
Mkuu unapenda kusafiri kwa daraja la kwanza? Naona Mwakyembe kakukamata pabaya!
 

Forum statistics

Threads 1,213,132
Members 461,976
Posts 28,468,053