Mwaka unaisha. Umefanya nini?

Mwaka unaisha. Umefanya nini?

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Posts
11,866
Reaction score
4,262
Wandugu ndo hivyo 09 inayeyuka. Mwaka una mambo mengi. Sasa wewe hadi leo ni kipi cha kujivunia au cha kujutia umekifanya au cha kuhuzunisha kimekusibu. Hii itasaidia wengine kujifunza au kuepuka toka kwako. Binafsi kwa mwaka huu nimempoteza mzazi (baba). Mengine ya kawaida tu. Tupe yako. Uwanja ni wenu
 
Wandugu ndo hivyo 09 inayeyuka. Mwaka una mambo mengi. Sasa wewe hadi leo ni kipi cha kujivunia au cha kujutia umekifanya au cha kuhuzunisha kimekusibu. Hii itasaidia wengine kujifunza au kuepuka toka kwako. Binafsi kwa mwaka huu nimempoteza mzazi (baba). Mengine ya kawaida tu. Tupe yako. Uwanja ni wenu

Mziwanda..What a bitter memory!..Pole sana Kiongozi wangu. Iknow how deep it penetrates in the heart! I faced the same last year, but it was my mum, and those were the blackiest days in my life..huh!!

For my side, in this ending year, to be frank sijafanya kitu chochote material, zaidi sana ni untouchable success ndogondogo za mahusiano.

Nashukuru wanangu wanaosoma hawadaiwi ada!....is that not an issue?
 
Mziwanda..What a bitter memory!..Pole sana Kiongozi wangu. Iknow how deep it penetrates in the heart! I faced the same last year, but it was my mum, and those were the blackiest days in my life..huh!!

For my side, in this ending year, to be frank sijafanya kitu chochote material, zaidi sana ni untouchable success ndogondogo za mahusiano.

Nashukuru wanangu wanaosoma hawadaiwi ada!....is that not an issue?

it is an issue, man. Madeni hayapendezi. Pole pia kwa huo msiba japo ni pengo tayari
 
Mziwanda na PJ wote bigup.

Mada ni nzuri na mchango no 1 pia ni mzuri mno.Tatizo ni most of Tanzanian hatuwezi ku confess hadharani au katika maandiko, tungekuwa na majaliwa kidogo kama ya wenzetu (Oprah winfrey) kama mfano ingekuwa bora sana kwa wengine.

Binafsi sina cha kipekee sana zaidi ya kuendelea kujilimbikizia madeni madongo madogo kutokana na mfumo dhaifu wa uchumi, pia ikitokea kama namna ya kuishi kama kuku wa kienyeji (kujitafutia nje ya mfumo rasmi).

Labda kwa kuongezea tuwakumbushe wadau hata kufiwa na kuku,ng'ombe ajali na vitu vingine nazo ni + na - kwenye maisha.
 
Mziwanda na PJ wote bigup.

Mada ni nzuri na mchango no 1 pia ni mzuri mno.Tatizo ni most of Tanzanian hatuwezi ku confess hadharani au katika maandiko, tungekuwa na majaliwa kidogo kama ya wenzetu (Oprah winfrey) kama mfano ingekuwa bora sana kwa wengine.

Binafsi sina cha kipekee sana zaidi ya kuendelea kujilimbikizia madeni madongo madogo kutokana na mfumo dhaifu wa uchumi, pia ikitokea kama namna ya kuishi kama kuku wa kienyeji (kujitafutia nje ya mfumo rasmi).

Labda kwa kuongezea tuwakumbushe wadau hata kufiwa na kuku,ng'ombe ajali na vitu vingine nazo ni + na - kwenye maisha.

sure mkuu. Mbongo kukiri undani wake ni ishu. Najua pia kati ya memba wa jf kuna aliefumaniwa ila anataka iwe siri yake
 
Kwangu ni mwaka wenye mchanganyiko wa mambo ya kukumbuka. Nilipata ajali mbaya sana pale Vigwaza kuelekea Chalinze na Vx la jamaa likaishia pale,nilitoka mzima kabisa,ila ulikuwa uzembe wetu wenyewe. Nimefanikiwa kukutana na marafiki wapya,ambao wamenisaidia sana kufikia malengo yangu fulani kwa sehemu. Wengine ni members wa jf.
 
Ukiachilia dhamira yangu ya mwaka huu ya kutaka kushirikiana na baadhi ya member (watatu) wa hapa JF kiuchumi.....mambo mengine yalitimia kama yalivyopangwa........nilijaribu ku-squeeze timetable ya malengo yangu ili kuruhusu ushirikiano huo lakini haikuwa rahisi.......next year.....Inshaallah....they will be on my priority list........
 
Kwangu ni mwaka wenye mchanganyiko wa mambo ya kukumbuka. Nilipata ajali mbaya sana pale Vigwaza kuelekea Chalinze na Vx la jamaa likaishia pale,nilitoka mzima kabisa,ila ulikuwa uzembe wetu wenyewe. Nimefanikiwa kukutana na marafiki wapya,ambao wamenisaidia sana kufikia malengo yangu fulani kwa sehemu. Wengine ni members wa jf.

pole kwa ajali ndugu. Umenikumbusha. Sikuwahi kupata ajali ya gari tangu utotoni ila tarehe 31 may 09 pale kagera magomeni saa 5 usiku nilijua nini maana ya ajali. Gari ya job iligongwa na fuso na kupinduka. Tuliumia ila hakuna aliepoteza kiungo. Hapa kuna somo: kifo ni jambo la sekunde tu so try to keep urself clean guys
 
Back
Top Bottom