Mwaka mpya ni mwaka wa kidini au wa kiserikali..!?

Mwaka mpya ni mwaka wa kidini au wa kiserikali..!?

Magaidi tunawaona hapa.

HESABU 31.

16-Tazama, hawa ndio waliowakosesha wana wa Israeli, kwa shauri la Balaamu, wamfanyie Bwana dhambi katika hilo jambo la Peori, na kwa hivyo pigo lilikuwa katika mkutano wa Bwana.-
17-Basi kwa ajili hiyo mwueni kila mume katika hao watoto, na kila mwanamke aliyemjua mume kwa kulala pamoja naye.-
18-Lakini hao watoto wote wa kike ambao hawakumjua mume kwa kulala pamoja naye, mtawaweka hai kwa ajili yenu

HAPA TUNAONA UGAIDI NA UBAKAJI WA WATOTO WADOGO WA KIKE WALIO BIKRA.

Watu wa ANDIKO MUNGU AWALAANI KWA UOVU WALIOUFANYA!
Mnfnssssssssssss

Rizki karimati shehe wangu....lakini we mwenzetu sio rizki ati,,unatoa sunnah ya mohamedi Ali.
 
Ni kama wewe! Ambao mnaabudu picha ya mzungu mlio nunua dukani!!

wewe unapenda ubishi wakati ata maandiko yenu hauyajui....ebu cheki orodha ya wake wa mtume na mahawala zake,mshikaji alishindikana mpaka Mungu alimpotezea



1. Khadija/Khadijah binti Khuwailid/Khywaylid – alikufa kwanza
2. Sawda/Sauda binti Zam’a
3. 'Aisha/Aesha/’A’ishah – umri wa miaka 6 hadi 9, mke wa pili
4. Omm/’Umm Salama/Salamah
5. Hafsa/Hafsah
6. Zaynab/Zainab wa Jahsh
7. Jowayriya/Juwairiyya binti Harith
8. Omm Habiba
9. Safiya/Safiyya binti Huyai/Huyayy binti Akhtab
10. Maymuna/Maimuna wa Hareth
11. Fatima/Fatema/Fatimah
12. Hend/Hind
13. Asma wa Saba
14. Zaynab wa Khozayma
15. Habla?
16. Asma owaNoman / binti al-Nu’man
¾ watumwa/vimada ¾
17. Mariam Mkristo/Mkhufti
18. Rayhana/Raihana/Rayhanah binti Zayd/Zaid
¾ mahusiano ambayo hayana uhakika ¾
19. Omm Sharik
20. Maymuna/Maimuna (mjakazi?)
21. Zaynab/Zainab wa tatu?
22. Khawla / Khawlah
¾ Ali Dashti huenda akawa ameacha si chini ya wake tisa
 
nilete posa nikuoe basi, manake mapadri huko ulaya kwenye asili ya ukafiri wenu wanaoana wanaume.

Elimika japo kidogo, tunafuata maandiko na sio matendo ya watu.

ushapandisha jini maimuna linataka likunwe jicho sasa...al mufirajini finari jehanamu ustaz wangu.
 
Hivi huko kwenu kuna majibu gani?Wakristu siku zote wanawatukana Waislam tena bila hoja kabisa.Nimeandika mara nyingi humu JF kwamba chuki hizi zitatupeleka pabaya.Waislamu wana vitu ambavyo kwao wako tayari kufa kuvitetea.Huu ndio upeo wa juu kabisa wa Waumini.JF imekua leo ndio sehemu pekee ambapo heshima na shakshia ya Mtume wetu(s.a.w.w) inavunjwa bila hata uoga na uongozi wa JF uko kimya kisa yanayoansikwa sio msimamo wa JF.HAKUNA MWISLAM ANAYEMTUKUNA YESU(amani iwe juu yake)."Jitieni nira yangu mjifunze KWANGU......."Wanaotutukana wamejifunA kwa nani?????

Tusameeane sheikh wangu tusije kusomeana kisimamo,,tena kile cha mguu mmoja ikawa dhahima....usijefanya ivo sheikh iyo ni shirki na almushrikini finali jehanam
 
Ni mwaka wa kidini/kikristo. Ndio maana huwa kuna kukesha kiibada kanisani. Ila sijajua kama ibada hii ni ya kuzusha au hata Yesu mwenyewe aliwahi kuifanya/kuhimiza ifanyike.

mkuu kwani Surat ubwabwa inasemaje kuhusu hii ishu.??..
 
Pengine jibu unalo ww maana jina lako laendana na swali!

Tupe dahwa shehe..ushehe sio kufuga madevu,kuvaa malapa machafu,kuvaa baragashia iliyotobokatoboka,,kutembea na ndizi mbivu,kutembea na kiberiti chenye mavi ndani cha kunusa kukumbuka tigo....ushehe ni dahwa ,,lete dahwa shehe wangu...
 
Tupe dahwa shehe..ushehe sio kufuga madevu,kuvaa malapa machafu,kuvaa baragashia iliyotobokatoboka,,kutembea na ndizi mbivu,kutembea na kiberiti chenye mavi ndani cha kunusa kukumbuka tigo....ushehe ni dahwa ,,lete dahwa shehe wangu...

Kwa kuwa nina akili timamu, siwezi kukukimbiza ww nenda nazo tu hizo nguo. Hahaa
 
Kwa kuwa nina akili timamu, siwezi kukukimbiza ww nenda nazo tu hizo nguo. Hahaa

Bas inshallaaahhh mufti,tuombeane kheri...unabahati sana kuwa na akili timamu,ndugu yetu Mohammed Ali hakujaaaahliwa akili ndio maana muda wote aliwaza mademu tuuu..awa hapa chini baadhi


1. Khadija/Khadijah binti Khuwailid/Khywaylid – alikufa kwanza
2. Sawda/Sauda binti Zam’a
3. 'Aisha/Aesha/’A’ishah – umri wa miaka 8 hadi 9, mke wa pili
4. Omm/’Umm Salama/Salamah
5. Hafsa/Hafsah
6. Zaynab/Zainab wa Jahsh
7. Jowayriya/Juwairiyya binti Harith
8. Omm Habiba
9. Safiya/Safiyya binti Huyai/Huyayy binti Akhtab
10. Maymuna/Maimuna wa Hareth
11. Fatima/Fatema/Fatimah
12. Hend/Hind
13. Asma wa Saba
14. Zaynab wa Khozayma
15. Habla?
16. Asma owaNoman / binti al-Nu’man
¾ watumwa/vimada ¾
17. Mariam Mkristo/Mkhufti
18. Rayhana/Raihana/Rayhanah binti Zayd/Zaid
¾ mahusiano ambayo hayana uhakika ¾
19. Omm Sharik
20. Maymuna/Maimuna (mjakazi?)
21. Zaynab/Zainab wa tatu?
22. Khawla / Khawlah
¾ Ali Dashti huenda akawa ameacha si chini ya wake tisa
 
Tupe dahwa shehe..ushehe sio kufuga madevu,kuvaa malapa machafu,kuvaa baragashia iliyotobokatoboka,,kutembea na ndizi mbivu,kutembea na kiberiti chenye mavi ndani cha kunusa kukumbuka tigo....ushehe ni dahwa ,,lete dahwa shehe wangu...

Matumbo ulo juu sana mkuu,hii comment nime chekaaa acha tu
 
ushapandisha jini maimuna linataka likunwe jicho sasa...al mufirajini finari jehanamu ustaz wangu.

Padri mgen hapa mwendo wetu ni ANDIKO TU!

HEBU TUANGALIE JE! MWENYE ULEMAVU WA VIUNGO AU MWENYE PUA KUBWA KAMA YAKO ANARUHUSIWA KUINGIA KANISANI?? AU KUTOA SADAKA??

ANDIKO LINASEMA.

MAMBO YA WALAWI 21

17-Nena na Haruni, umwambie, Mtu awaye yote wa kizazi chako wewe katika vizazi vyao, aliye na kilema, asikaribie kusongeza chakula cha Mungu wake.-
18-Kwa kuwa mtu awaye yote aliye na kilema hatakaribia; mtu kipofu, au kiwete, au mtu ALIYE NA PUA ILIOHARIBIKA , au aliye na kitu KILICHOZIDI VIMPASAVYO MWILI

(mfano makalio ya matumbo)-Yamezidi vimpasavyo mwili!! Teh teh teh.

19-au mtu aliyevunjika mguu, au aliyevunjika mkono,-

20-au aliye na kijongo, au aliye kibeti, au aliye na kilema cha jichoni, au aliye na upele, au mwenye buba, au aliyevunjika mapu.mbu;-

Teh teh teh teh!

Haki ya yesu hili ANDIKO nuksi!

Yaani UKIANGALIA HILO SURA LAKO halafu ukaangalia hili andiko unaona kabisa wewe ni NAJIS ILIOWAZI NA HURUHUSIWI KUKARIBIA KANISA.

Halafu wale walemavu wanaokwenda kanisani SIJUI HAWAJALIONA HILI ANDIKO??

Hebu ukiwaona waambie BWANA yesu HAWATAKI!
 
Last edited by a moderator:
mkuu kwani Surat ubwabwa inasemaje kuhusu hii ishu.??..

Surat ubwabwa inasomeka kama ifuatavyo!

KUMBUKUMBU LA TORATI 28 :53

53-Nawe utakula uzao wa tumbo lako mwenyewe, nyama ya wana wako na binti zako aliokupa Bwana, Mungu wako; katika mazingirwa na katika mkazo utakaokazwa na adui zako.-


MAMBO YA WALAWI 26 : 29

29-Nanyi mtakula nyama ya miili ya wana wenu, na nyama ya miili ya binti zenu mtaila.-


HAPA BADALA YA KULA KILE KINYESI KIITWACHO "MASHONDE" MMEAMBIWA NA (BIBI-LIA) MLE WATOTO WENU!

Sasa we padri matumbo binti mgen utamla mwanao kwa Ugali? Au UBWABWA??
Au we UTAPIGA KAVUKAVU KAMA NYAMA CHOMA?

teh teh teh teh teh!
 
Last edited by a moderator:
Mkuu kahtaan leo ni siku gani na tarehe ngapi kwa mujibu wa saa/simu/komputa yako?!
 
Last edited by a moderator:
Huo mwaka unaoingia bila mwezi kuandama ndo mwaka wa aina gani?
 
mkuu kwani Surat ubwabwa inasemaje kuhusu hii ishu.??..

Inasema msalaba ndio mungu wa wagalatia na wanaudujudia na kuubusu na kuupigia magoti lakini wapi basi hawajui kuwa msalaba si lolote ila ni sawa na sanamu tu...hakika walaaniwe wanao abudu msalaba
 
Mti mwema ndio unaopigwa mawe:
1.hivi ni kwanini unachukua muda mwingi kusoma biblia wakati mim mkristo sijui hata quaran inafananaje?
2.tazama mikutano mikuu kama ya mwakasege,inavyofanyika watu wengi ktk aneo kubwa.na watu wanaimba na kushangilia juu ya yesu wao.hapo hata jina la wenu "marehemu muhamadi" hutalisikia.yenu mikutano ni pale manzese,ubungo na mwenge stedi za daladala. Waudhuriaji sasa ni wale jobless,na vibaka.
3.hivi kwa nini mnashughulika sana na sheria kali kama kupinga ulaji wa nguruwe,lakini ufila.ji ndio mwaongoza mbali ya kuoa wake wengi?
4.kwa nin quran haiko ktk kiswahili. Mnatumia muda mwingi kukaririsha watoto.ni lazima iwe ktk kiarabu.
5.kwanini kuna huhusiano wa moja kwa moja kati ya uislamu na uchawi,majini.hata waganga wengi wa kienyeji ni waislamu.kwa nini?

Majibu tafadhari

Nenda kwa kakobe au kwa mwingira au tizama tv emmanuel au mzee upako utawaona huko waganga wa kienyeji na mapepo live then utawauliza mbona kila mtu kapana shetani
 
Mkuu kahtaan leo ni siku gani na tarehe ngapi kwa mujibu wa saa/simu/komputa yako?!
KakaJambazi hili swali nikiangalia na jina lako naogopa kutoa jibu!
Just in case unapima kama nina computer UNIVAMIE!

Na mimi nakuacha kwenye vichwa vya habari hivohivo!

Halafu mi na ak47 kaka. Usije jaribu!

Teh teh teh teh!

Heri ya mwaka mpya wa kipagani mkuu.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom