Mwaka mpya ni mwaka wa kidini au wa kiserikali..!?

Mwaka mpya ni mwaka wa kidini au wa kiserikali..!?

Hivi huko kwenu kuna majibu gani?Wakristu siku zote wanawatukana Waislam tena bila hoja kabisa.Nimeandika mara nyingi humu JF kwamba chuki hizi zitatupeleka pabaya.Waislamu wana vitu ambavyo kwao wako tayari kufa kuvitetea.Huu ndio upeo wa juu kabisa wa Waumini.JF imekua leo ndio sehemu pekee ambapo heshima na shakshia ya Mtume wetu(s.a.w.w) inavunjwa bila hata uoga na uongozi wa JF uko kimya kisa yanayoansikwa sio msimamo wa JF.HAKUNA MWISLAM ANAYEMTUKUNA YESU(amani iwe juu yake)."Jitieni nira yangu mjifunze KWANGU......."Wanaotutukana wamejifunA kwa nani?????

Punguzeni kulalamika na ugaidi mtaanza kuheshimiwa.
 
Halafu wewe ndio uliekuwa unajisifu kuwa wakati mimi niko madrasa wewe ULIKUWA UNASOMA!! teh teh teh teh!
hata maneno mawili ya lugha ya yule mungu wako YANAKUSHINDA!?!


Unauliza KULANA KUMETOKA WAPI!! KUMETOKA KWENYE HICHO KITABU CHAKO UNACHOKIITA KITAKATIFU!!

Halafu unaleta habari ya kukwama kwenye kisiwa! We KWENYE HAYO MAANDIKO YA WAKRISTO KULA NYAMA ZA WATU NA NYAMA ZA WATOTO WALIOWAZAA WENYEWE KULIFANYIKA VISIWANI!!?

Wewe mtoto sio level yangu kabisa! Kwenda kamuite mchungaji wako aje hapa! wewe nenda kule chitchat kwa kina dada! kule utakutana na hio mipasho kama ya kwako!

Mimi naongea na Wale WENYE KUJUA MAANDIKO YAO!

Na mpaka sasa SIJAPATA HATA MMOJA! Woote nyie AKILI KUAMBIWA! Andiko lenu wenyewe! MKIONYESHWA, MNATOA MIMACHO KAMA VILE MMEONA NYOKA!

You talk GARBAGE!

Tatizo lako kizungu chako cha kukariri kama kiarabu chako! Instead of saying anyways i said anywho, as this convo is stupid and am ending it.
You talk GARBAGE. Ha ha ha ha. mmmh lugha kazi jamani!
Everyday is JESUS DAY!
 
Vipi wewe upo kundi gani...? Unafuta kalenda ya Mwamedi au ya Kipagani....? Ndo maana nimekuambia unarukaruka hapa lakini mwisho wa siku unatumia THE ONLY AND ONLY ONE CALENDER....(THE GEGORIAN CALAENDER)....Hutaki unaacha....

Juzi usiku kucha umeruka madebe na kunywa pombekusherekea mwaka mpya halafu unakuja kuharisha hapa JF kwa mambo yako ya kijinga....

Tunatumia hio ya kipagani kwani hapa kwetu sio ndio mgumo wenyewe? Jumapili ya kipagani ndio tunapumzika ndio maana hakuna cha maana nchii ina kila kitu lakini walevi watupu
 
Nimwaka au kalenda ya kikirustu yaani baada ya yesu kuzaliwa ila cha kushangaza hadi serikali inauadhimisha
 
Punguzeni kulalamika na ugaidi mtaanza kuheshimiwa.

Magaidi tunawaona hapa.

HESABU 31.

16-Tazama, hawa ndio waliowakosesha wana wa Israeli, kwa shauri la Balaamu, wamfanyie Bwana dhambi katika hilo jambo la Peori, na kwa hivyo pigo lilikuwa katika mkutano wa Bwana.-
17-Basi kwa ajili hiyo mwueni kila mume katika hao watoto, na kila mwanamke aliyemjua mume kwa kulala pamoja naye.-
18-Lakini hao watoto wote wa kike ambao hawakumjua mume kwa kulala pamoja naye, mtawaweka hai kwa ajili yenu

HAPA TUNAONA UGAIDI NA UBAKAJI WA WATOTO WADOGO WA KIKE WALIO BIKRA.

Watu wa ANDIKO MUNGU AWALAANI KWA UOVU WALIOUFANYA!
Mnfnssssssssssss
 
Tunatumia hio ya kipagani kwani hapa kwetu sio ndio mgumo wenyewe? Jumapili ya kipagani ndio tunapumzika ndio maana hakuna cha maana nchii ina kila kitu lakini walevi watupu
Mkuu una maana kwamba tunakosa maendeleo kwa sababu tunatumia mfumo wa kipagani!? Unataka kusema kwa kutumia mfumo huu ni sawa na kufanya ibada za kipagani ndo maana nchi yetu imelaaniwa!? Hebu fafanua mkuu.
 
Tunatumia hio ya kipagani kwani hapa kwetu sio ndio mgumo wenyewe? Jumapili ya kipagani ndio tunapumzika ndio maana hakuna cha maana nchii ina kila kitu lakini walevi watupu

Sasa ngoja nikushauru hivi.....Kama unapata tabu hebu kunywa sumu ufe fastaaa badala ya kupiga soga hapa.....

Halafu mkuu pia si mna mwaka wenu ule mlioadhimisha mwezi wa Tisa...? Vipi mbona hamfuati huo mnafuata mwaka wa Kikristo..?
 
Mkuu una maana kwamba tunakosa maendeleo kwa sababu tunatumia mfumo wa kipagani!? Unataka kusema kwa kutumia mfumo huu ni sawa na kufanya ibada za kipagani ndo maana nchi yetu imelaaniwa!? Hebu fafanua mkuu.

:thumbup:
 
Punguzeni kulalamika na ugaidi mtaanza kuheshimiwa.

ugaidi huu si mdogo wa kupigana na Mungu ukampiga kabali na kumshinda

[SUP]24 [/SUP]Jacob was left alone, and wrestled with a man there until the breaking of the day.

[SUP]25 [/SUP]When he saw that he didn't prevail against him, he touched the hollow of his thigh, and the hollow of Jacob's thigh was strained, as he wrestled.

[SUP]26 [/SUP]The man said, "Let me go, for the day breaks."Jacob said, "I won't let you go, unless you bless me."
[SUP]
27 [/SUP]He said to him, "What is your name?"

He said, "Jacob". [SUP]

28 [/SUP]He said, "Your name will no longer be called Jacob, but Israel; for you have fought with God and with men, and have prevailed."
 
Nimeisechi sijaipata vp waliifuta


Nimesha kushauri mara nyingi kubadili hio avatar ya kunyonga viuno!
Na hii ni dalili mbaya sana kwa mtoto wa kiume.

Nimeishechi my foot!
Teh teh teh teh!
 
Mti mwema ndio unaopigwa mawe:
1.hivi ni kwanini unachukua muda mwingi kusoma biblia wakati mim mkristo sijui hata quaran inafananaje?
2.tazama mikutano mikuu kama ya mwakasege,inavyofanyika watu wengi ktk aneo kubwa.na watu wanaimba na kushangilia juu ya yesu wao.hapo hata jina la wenu "marehemu muhamadi" hutalisikia.yenu mikutano ni pale manzese,ubungo na mwenge stedi za daladala. Waudhuriaji sasa ni wale jobless,na vibaka.
3.hivi kwa nini mnashughulika sana na sheria kali kama kupinga ulaji wa nguruwe,lakini ufila.ji ndio mwaongoza mbali ya kuoa wake wengi?
4.kwa nin quran haiko ktk kiswahili. Mnatumia muda mwingi kukaririsha watoto.ni lazima iwe ktk kiarabu.
5.kwanini kuna huhusiano wa moja kwa moja kati ya uislamu na uchawi,majini.hata waganga wengi wa kienyeji ni waislamu.kwa nini?

Majibu tafadhari
 
Ndugu wanabodi,naomba msaada kwa wanaofahamu juu ya huu mwaka mpya ambao huwa tunausherehekea kila tar.01januari. Pia km kuna anayejua chanzo chake. Km kuna mwenye kujua hasa mpangilio mzima ambao ndo unatumika kila mahali,wa masaa,wiki,miezi na miaka. Ulibuniwa wapi na nani? Nawasilisha.
Ni mwaka wa kidini/kikristo. Ndio maana huwa kuna kukesha kiibada kanisani. Ila sijajua kama ibada hii ni ya kuzusha au hata Yesu mwenyewe aliwahi kuifanya/kuhimiza ifanyike.
 
Usichanganyikiwe kijana!
Sisi hatuna haja ya KUPINGA chochote!
Kazi yetu ni KUONYESHA YALIO BATILI NA ULE UPOTOFU WA KUMUABUDU MUNGU WA KWELI!

Miaka yoote mmekuwa.mkigonga milango yetu na kutwambia kuwa mungu ni mzungu!
Na sisi tulikaa kimya miaka yoote ile tukitegemea MTANYAMAZA!
LKN WAPI!!
Sasa tukiendelea kunyamaza MTAPOTEZA WENGI MNO! NA HII DUNIA ITAKUWA SEHEMU CHAFU SANA YA KUISHI!
We si unaona ndoa za kiliberali zilivyojaa makanisani!
Sasa tunyamaze mtujazie balaa mitaani pia!?
Hatta siku moja!
Tutaeleza Jamii KIPI KILICHO CHA HAKI!
Na ule UDANGANYIFU WA KUSEMA DHAMBI ZA WATU WOTE KAZIBEBA YESU LZM TUWAONYESHA NA TUWAAMBIE WATU KUWA. HUO NI UONGO!!
Kila mtu ATAHUKUMIWA kwa dhambi ZAKE MWENYEWE!

Halafu eti huyu nae ni msomi.hivi nawasioenda ahule wakoje?
 
Back
Top Bottom