Mwaka 2037 nitakua tajiri wa kwanza Afrika


nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2014
Messages
3,749
Likes
3,587
Points
280
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2014
3,749 3,587 280
Sina kipaji cha kuandika sana ila nitaeleza kwa ufupi.

Ni ukweli usiopingika kwamba kila mtu ana ndoto za kuwa tajiri. Pia nimejifunza kuwa utajiri sio bahati nasibu. Ili kuufikia utajiri unahitaji kufuata hatua za utajiri.

Nimeamua kufuata hatua za utajiri na nina uhakika nitaufikia. Najua wengi mtakuja kwa kunibeza nakusema naota ndoto za mchana. Ila ukweli ni kwamba mnamo mwaka 2037 nitakua na utajiri wa ajabu.

Nataka niseme kitu hapa. Ili uwe tajiri ni lazima uwe na plan za muda mrefu. Miaka 20 Si mchezo na hiyo hiyo ni michache sana kama utauchezea muda. Kwa upande wangu nimejipanga na ninajua ni vikwazo gani nitapitia.

Na endapo sitakua hai kufika kipindi hicho, nimeweka mpango madhubuti wa kuhakikisha vizazi vyangu vinafanikisha hili jambo.

Nimeandaa urithi wa elimu ya hiki ninachokifanya ambacho kitawapa mwanga wa kuendeleza na kutimiza ndoto zangu

Ni hayo tu. Tukutane mwaka 2037
 
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2017
Messages
8,790
Likes
9,198
Points
280
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined May 22, 2017
8,790 9,198 280
Chunga mkuu utatekwa
 
Mushi92

Mushi92

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2013
Messages
3,523
Likes
2,061
Points
280
Age
28
Mushi92

Mushi92

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2013
3,523 2,061 280
Dr shika nae ana mawazo haya haya
 
donniebrasco

donniebrasco

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
891
Likes
676
Points
180
donniebrasco

donniebrasco

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
891 676 180
Hakuna malengo ya kuwa wa kwanza kushinda wote kwenye utajiri huo ni uchizi na ROHO MBAYA pia.

malengo yako we weka tu na yafanyie kazi na ikiwa utakuwa wa kwanza au wa mwisho kwenye utajiri hiyo haijalishi.
 
P

pilato93

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2014
Messages
2,999
Likes
1,694
Points
280
P

pilato93

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2014
2,999 1,694 280
Hawa inspiration speaker wanawatia watu ujinga kichwani Sana,mkuu usiogope hii mada haiusiani na wewe
 
colin_morgan

colin_morgan

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
1,553
Likes
1,606
Points
280
colin_morgan

colin_morgan

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
1,553 1,606 280
Hahaha ndoto za utajiri hizi na biashara za forever living product na oriflame ni shidaaah
 
C

chilubi

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
4,142
Likes
1,829
Points
280
C

chilubi

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
4,142 1,829 280
That is only possible if you are a Forex Trader...
Really? Yaani uwe Forex Trader TU ndio unaweza kuwa na Utajiri wa kufikia namba moja afrika mnamo 2037. Hebu twambie matajiri wa Top 10 Africa na utwambie kama wanafanya forex trading... Hii kitu naona mnaipigia kampeni sana.....
 
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
14,540
Likes
4,750
Points
280
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
14,540 4,750 280
Sina kipaji cha kuandika sana ila nitaeleza kwa ufupi.

Ni ukweli usiopingika kwamba kila mtu ana ndoto za kuwa tajiri. Pia nimejifunza kuwa utajiri sio bahati nasibu. Ili kuufikia utajiri unahitaji kufuata hatua za utajiri.

Nimeamua kufuata hatua za utajiri na nina uhakika nitaufikia. Najua wengi mtakuja kwa kunibeza nakusema naota ndoto za mchana. Ila ukweli ni kwamba mnamo mwaka 2037 nitakua na utajiri wa ajabu.

Nataka niseme kitu hapa. Ili uwe tajiri ni lazima uwe na plan za muda mrefu. Miaka 20 Si mchezo na hiyo hiyo ni michache sana kama utauchezea muda. Kwa upande wangu nimejipanga na ninajua ni vikwazo gani nitapitia.

Na endapo sitakua hai kufika kipindi hicho, nimeweka mpango madhubuti wa kuhakikisha vizazi vyangu vinafanikisha hili jambo.

Nimeandaa urithi wa elimu ya hiki ninachokifanya ambacho kitawapa mwanga wa kuendeleza na kutimiza ndoto zangu

Ni hayo tu. Tukutane mwaka 2037
Akina Dr Shika kumbe mpo wengi nchi hii! Asa hizo plans na resources zitakazokupa huo utajiri ziko wapi?
 
moshi vijijini

moshi vijijini

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2015
Messages
3,352
Likes
1,178
Points
280
Age
24
moshi vijijini

moshi vijijini

JF-Expert Member
Joined May 14, 2015
3,352 1,178 280
Kaka labda uuze poda na Nyara
 
T

Travoo

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2014
Messages
406
Likes
460
Points
80
T

Travoo

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2014
406 460 80
Binafsi nakuelewa 100% labda uwe huna nia ya dhati na nidhamu ya hali ya juu.Lakini hayo yote yako katika uwezo wako.
 

Forum statistics

Threads 1,215,832
Members 463,433
Posts 28,561,543