Mwaka 1994

Mwaka 1994

Giovanni Mugillanetza

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2023
Posts
930
Reaction score
1,935
2a0b9109211a3313c602da03f9aff685.jpg
79f742caceb6386f0d68cc98c4110952.jpg
68f951fdf147b54f856eee03894241f9.jpg

Mtu alikufa na kuoza akiwa kasimama.
 
Huyo ni Roberto Baggio ndani ya uwanja wa Rose Bowl Pasadena Los Angeles 1994 world cup dhidi ya Brazil alikosa penati na brazili ikawa bingwa apo alikuwa anajutia na kusikitika sana, pamoja na kuibeba Italy kwa mgongo wake mpaka fainali hiyo lakini ndiye aliyekosa decisive penalty, bahati yake hakuuwawa kama yule jamaa wa Colombia Andres Escobar
 
Huyo ni Roberto Baggio ndani ya uwanja wa Rose Bowl Pasadena Los Angeles 1994 world cup dhidi ya Brazil alikosa penati na brazili ikawa bingwa apo alikuwa anajutia na kusikitika sana, pamoja na kuibeba Italy kwa mgongo wake mpaka fainali hiyo lakini ndiye aliyekosa decisive penalty, bahati yake hakuuwawa kama yule jamaa wa Colombia Andres Escobar
Mpira mchezo mgumu sana saana.
 
Huyo ni Roberto Baggio ndani ya uwanja wa Rose Bowl Pasadena Los Angeles 1994 world cup dhidi ya Brazil alikosa penati na brazili ikawa bingwa apo alikuwa anajutia na kusikitika sana, pamoja na kuibeba Italy kwa mgongo wake mpaka fainali hiyo lakini ndiye aliyekosa decisive penalty, bahati yake hakuuwawa kama yule jamaa wa Colombia Andres Escobar
Mechi iliisha 0-0
Kwenye Penalties Brazil alishinda 3-2
 
Kisa cha Roberto Baggio kilimkuta pia David Trezeguet wa France,

Final ya Word Cup iliyofanyika German 2006,mpaka firimbi ya mwisho baada ya extra time,mechi ilikua 1-1 France vs Italy,

Kwenye Penalties David Trezeguet akapiga cross bar,Italy wakachukua World Cup.
 
Mpira una matokeo yake huwa yanaumiza sana na huku yakifurahisha kwa upande mwingine, ni jambo la kiajabu kidogo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom