mchakato wa maiti!!!

mchakato wa maiti!!!

Mazishi yangu

Member
Joined
Aug 23, 2026
Posts
21
Reaction score
31
Baada ya kifo mwili wa mwanadamu hukauka na kuwa mgumu kabisa. kama mwili wa mwanadamu haujahifadhiwa vizuri mchakato wa kuoza huanza saa 24 baada ya kifo kutokea. mazingira ya joto huchangia mwili kuoza haraka.tumbo hupasuka na kuachilia harufu ambayo husababisha decomposer kuanza. mwili hutokewa na madudu meupe na kuanza kuila mabaki yale mpaka mifupa tuh ndoh hubakia.
 
Baada ya kifo mwili wa mwanadamu hukauka na kuwa mgumu kabisa. kama mwili wa mwanadamu haujahifadhiwa vizuri mchakato wa kuoza huanza saa 24 baada ya kifo kutokea. mazingira ya joto huchangia mwili kuoza haraka.tumbo hupasuka na kuachilia harufu ambayo husababisha decomposer kuanza. mwili hutokewa na madudu meupe na kuanza kuila mabaki yale mpaka mifupa tuh ndoh hubakia.
Ila hii mada na jina lako sasa!!
 
Baada ya kifo mwili wa mwanadamu hukauka na kuwa mgumu kabisa. kama mwili wa mwanadamu haujahifadhiwa vizuri mchakato wa kuoza huanza saa 24 baada ya kifo kutokea. mazingira ya joto huchangia mwili kuoza haraka.tumbo hupasuka na kuachilia harufu ambayo husababisha decomposer kuanza. mwili hutokewa na madudu meupe na kuanza kuila mabaki yale mpaka mifupa tuh ndoh hubakia.
inna lillahi wa inna illayhi rajir'un 🐒
 
Back
Top Bottom