Mwageni shule sasa kuhusu Ving'amuzi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwageni shule sasa kuhusu Ving'amuzi

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mr. Bigman, Oct 20, 2012.

  1. Mr. Bigman

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,389
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Mabingwa na wataalamu nawaombeni sasa muanze kutushushia sasa shule,darsa,maelezo na maujanja yooote! Kuhusu hivi ving'amuzi vya Matangazo ya Tv. Sisi huku vijijini tunajua tu kuwa ifikapo disemba 31 matangazo ya television za kilalahoi tuliyonayo sasa hatuyapati tena! Ila kwa king'amuzi. Tujuzeni tunaanzia wapi angalau hata taarifa za habari za Itv tusikose. Please
     
Loading...