"Mvua ya madawati" yaanza kunyesha manispaa ya Kinondoni


Bukanga

Bukanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2010
Messages
2,863
Likes
710
Points
280
Bukanga

Bukanga

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2010
2,863 710 280
Kuanzia leo tarehe 04 july 2016,tumeanza kupokea madawati kutoka kwa wazabuni 11,waliopata kazi ya kutengeneza madawati,na kutakiwa kumaliza ndani ya kipindi cha wiki tatu.

Hivyo manispaa ya kinondoni inarajia kupokea madawati kumi na sita elfu ( 16,000) huku muda waliopewa kutumia kwa utengenezaji ukiwa umekaribia kuisha.

Magari mbalimbali tangia asubuhi ya leo yamekuwa yakipishana ofisi za halmashauri kukabidhi mzigo wa madawati ya shule za msingi na sekondari.
dawa-jpg.363242

dawa2-jpg.363243

Source; Lord Mayor Boniface Jacob

CC Mkaruka okonkwo jr
 
M

Mjep

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2014
Messages
646
Likes
419
Points
80
M

Mjep

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2014
646 419 80
Hongereni kwa hatua hiyo, na niwahase mtumie juhudi hiyo hiyo ama zaidi katika utatuzi wa kero zinazowakabili wananchi wa kinondoni
 
kilokiki

kilokiki

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2016
Messages
1,289
Likes
2,526
Points
280
kilokiki

kilokiki

JF-Expert Member
Joined May 3, 2016
1,289 2,526 280
Ni hatua nzuri
 
bridalmask

bridalmask

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2015
Messages
2,169
Likes
1,094
Points
280
bridalmask

bridalmask

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2015
2,169 1,094 280
Tafsiri yake zaidi ya miaka 50 toka nchi yetu ilipopata huru wanafunzi wengi kama siyo wote kwa sehemu zingine walikuwa wakikaa chini au kukalia majabali na LEO KARNE YA 21 NDIYO MAFANIKIO YA MADAWATI TENA KWA WANANCHI WENYEWE KUJICHANGA NA SIYO SERIKALI.
Eee Mwenyezi Mungu mwenye wingi wa Rehema na Fadhila zako tunakuomba utoe adhabu yako stahiki kwa wale wote waliotufikisha hapa na katika hali hii ya kufedhehesha ilikhali ulitujalia nchi yenye kujaa maziwa na asali tele na kila aina ya Rasilimali.
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,531
Likes
3,010
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,531 3,010 280
Hivi hapo Makonda hajapitusha bakuli la kuomba hela za ulaji kama kawaida yao?? Maana yeye anafukuza ombaomba mjini halafu yeye anatokea channel ten anaomba asaidiwe. Jamani kuto kujitambua kuna shida sana.
Hakuna kuomba kidogo kuomba ni kuomba tuuu!! Style ndizo hutofautiana.
 
Bukanga

Bukanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2010
Messages
2,863
Likes
710
Points
280
Bukanga

Bukanga

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2010
2,863 710 280
Hivi hapo Makonda hajapitusha bakuli la kuomba hela za ulaji kama kawaida yao?? Maana yeye anafukuza ombaomba mjini halafu yeye anatokea channel ten anaomba asaidiwe. Jamani kuto kujitambua kuna shida sana.
Hakuna kuomba kidogo kuomba ni kuomba tuuu!! Style ndizo hutofautiana.
Huyo hana bajeti yoyote ndio maana anashinda mitaani akiombaomba yet anasema Meya atafute kazi ya kufanya...

Bure kabisa...
 
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
7,241
Likes
17,060
Points
280
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
7,241 17,060 280
Hili wala si jambo la kusifia...
Hawa wanaotengenezewa ndio hao hao watakaokuja kuitwa vilaza!..
Wengine baadae watakuja kuwa waalimu lakini watabezwa na kudharauliwa
Watakuja kusomea fani mbalimbali lakini wataonekana hawana uwezo na mchango katika taifa!!
Miaka zaidi ya 50 ya uhuru isingefaa wakati huu uwe ndio wa kushangilia kupata madawati angali hiyo miti na rasilimali nyingine zilikwepo miaka mingi iliyopita..
Bado tuna safari ndefu ya kulikomboa taifa hili la Tanzania kielimu...
 
K

kahollya

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
298
Likes
111
Points
60
K

kahollya

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2015
298 111 60
Regional
Commissio-
ners
Act No.15
of 1984
Art.9
61.
-(1) There shall be a Regional Commissioner for each region
within
the United Republic who, subject to subarticle (3), shall be a leader
in the
Government of the United Republic.
(2) Regional Commissioners in Mainland Tanzania shall be appointe
d by
the President, after consultation with the Prime Minister.
(3) Regional Commissioners in Tanzania Zanzibar shall be appointe
d by
the President of Zanzibar, after consultation with the President.
(4) Without prejudice to the provisions of subarticle (5), every Reg
ional
Commissioner shall have the duty to supervise the discharge of all
the duties and
functions of the Government of the United Republic in the region assigne
d to him
and for that purpose, he shall discharge all duties and functions specif
ied by or
under any written law as being functions of a Regional Commissioner
, and shall
exercise all such powers specified by any law enacted by Parliament.
(5) In addition to his duties and functions specified in the precedin
g
provisions of this Article, a Regional Commissioner for any regi
on in Tanzania
Zanzibar shall discharge the duties and functions of the Revolutionar
y
Government of Zanzibar which shall be assigned to him by the Pre
sident of
Zanzibar and in accordance with the Constitution of Zanzibar, 1984, or any
law
enacted by the House of Representatives.
CHAPTER THREE
THE LEGISLATURE OF THE UNTIED REPU
 
okonkwo jr

okonkwo jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2015
Messages
2,420
Likes
1,474
Points
280
okonkwo jr

okonkwo jr

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2015
2,420 1,474 280
mungu mkubwa,ila habari hizi zitakuwa chungu kwa bavicha na washirika wao
 
S

shangata

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
291
Likes
244
Points
60
Age
48
S

shangata

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
291 244 60
Ukawa Hawa kuchangia hata dawati moja
 
ZNM

ZNM

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2015
Messages
1,010
Likes
971
Points
280
ZNM

ZNM

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2015
1,010 971 280
Kwa hiyo miaka 50 bila madawati itufanye tusitengeneze madawati? Mnaobeza mna mawazo gani mbadala?
 
R

Rodney01

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2013
Messages
731
Likes
572
Points
180
R

Rodney01

JF-Expert Member
Joined May 14, 2013
731 572 180
hivi BAVICHA walishawahi kufikiria hili swala la madawati TANZANIA limetoa ajira ngapi kupitia wazabuni waliopata kazi karibia wilaya zote Tanzania,au wao wanasubiria kuongelea mabaya tuu,mazuri hawayaoni??
 
Ki Mun

Ki Mun

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2014
Messages
3,450
Likes
3,980
Points
280
Ki Mun

Ki Mun

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2014
3,450 3,980 280
Wilaya ya Kinondoni...ule mpango wa Mulongo wa Magufuli wa kuwasafirisha walimu bure uliishia wapi eti???
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,962
Likes
17,722
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,962 17,722 280
Hii inaitwa kwa HISANI YA WATU WA TANZANIA
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
9,977
Likes
7,553
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
9,977 7,553 280
Meya bonifas atafika mbali sana

He is a committed leader
 
Mwana

Mwana

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
5,060
Likes
1,404
Points
280
Mwana

Mwana

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
5,060 1,404 280
Tamko la Rais Magufuli katika ubora wake.

Tukiamua tunaweza kama kuna political will!
Indeed- Miracle hizo zinaendelea. Hongerah sana Mh. Magufuli ' tuwainue watoto kutoka chini wakae kwenye madawati' Magufuli ( PhD- 2015)
 

Forum statistics

Threads 1,237,380
Members 475,533
Posts 29,286,474