bcsolution
JF-Expert Member
- Jun 7, 2013
- 394
- 177
Ha ha ha ha ha ni kweli mkuu watu wa dar ikinyunya kidogo tu wao roho juu kha.
Sasa wandugu tuhame wote dar ? Halafu iwe mbuga ya taifa mnaonaje ?
Ha ha ha ha ha ni kweli mkuu watu wa dar ikinyunya kidogo tu wao roho juu kha.
Ha ha ha ha ha ni kweli mkuu watu wa dar ikinyunya kidogo tu wao roho juu kha.
Sasa wandugu tuhame wote dar ? Halafu iwe mbuga ya taifa mnaonaje ?
Ukubwa wa Cats and Dogs ?
khantwe huyu jamaa ana english ya zamani ile ya wale watu wa kwanza kwanza kusoma hahhahahahah
ha ha ha,this is vewy intewesting bwothew.Rain is stop and now sun is come. It is not longer to sleep in bed now because temperature is go up. We need more rain really. Oh I now wake up and go out to bathroom and beat toothbrush my teeth.
ooh yeah after you beat tooth brush you teeth then you drink tea with mihogo mixer na kachumbali halafu you climb daladala to kariakoo just round round.
du saa 8 usiku huu uko unaandika andika tu humu!kwani huwa mnafanya saa ngapi!!Jamani kwa mvua inayoendelea muda huu nadhani ni kubwa kuliko na sina uhakika kama mamlaka ya hali ya hewa ilitoa tahadhari kwani ni kubwa sana.
Inanyesha kwa nguvu tangu saa 8 hapa ni maeneo ya Temeke.
Wengine mlioko maeneo mengine tupeni update.
TO DO YOU DO YOU TO SAY YOU SAY ME! YOU HOW? Kufanya ufanye wewe! Kusema useme mimi! wewe vipi?
Hahahaaa kaaz kwelikweli. Hiv kwa nn watu hawapendi kuongea kiswahili chao
du saa 8 usiku huu uko unaandika andika tu humu!kwani huwa mnafanya saa ngapi!!
Here it not very big but the temperature is very good. not hhot. Today is no job and the climate is good. God is give you what ??[/QUOTE]
Haahahahahahahaa🙂 GOD is give you full sack of lice🙂
mimi ni kama zile extreem za simu 4 hadi 12!nikipanda 4 kushuka ni 12 asubuhimr wangu yupo mbali,bara la asia kabisa hata sio africa hahhhhahaha kwani usiku mzima huwaga mnafanya eeh??nilikuwa sijui mnawania tunzo nini??
mkuu vidole havijapata ajali kweli hapa,hahahaaaaaaaHere it not very big but the temperature is very good. not hhot. Today is no job and the climate is good. God is give you what ??
uwiiiii leloooo,mbavu zanguuuR.I.P English!
Here it not very big but the temperature is very good. not hhot. Today is no job and the climate is good. God is give you what ??[/QUOTE]
Haahahahahahahaa🙂 GOD is give you full sack of lice🙂
hahhah the gunia la chawa is God give you
mimi ni kama zile extreem za simu 4 hadi 12!nikipanda 4 kushuka ni 12 asubuhi
huku imeanza tena muda huu baridi kalii