CHIKITITA
JF-Expert Member
- May 1, 2013
- 445
- 158
Nasikia Kiluvya ni mbele kidogo ya Kibwegere
Kiluvya imepakana na mail moja kibaha kwa lugha nzuri hili eneo la kati kati ya kibamba na mizani ya kibaha ndio kiluvya, kiluvya imejigawa katika sehemu mbili ambazo zimetenganishwa na barabara ya morogoro ambapo upande mmoja ni wilaya ya kinondoni ambako wanaita kiluvya kwa kawawa na upande mwingine ni wilaya ya kisarawe ambako wanaita kiluvya kwa sumaye, kwa hiyo kiluvya ni kati ya mkoa wa Pwani na Dar.