........wanawatenga wenzao mnakumbuka cuf ilipotaka kufanya hivyo watu walipiga makelele mbona kleo kimya au kwa sababu ni chadema ? waandishi wa habari vipi? mpo? mambo shwari ule umoja sasa hivi si muhimu tena ? wakati utaahukumu .
Dr Slaa
Sisi wengine hatuna vyama lakini tunataka uongozi mbadala kwenye taifa letu.
Umoja ni nguvu - this goes without saying....
..so opposition ikiwa na sauti moja the stronger it becomes...again it goes without saying.
I agree CUF have erred vs Chadema thru insinuations zao kabla na baada ya uchaguzi.
Fair enough.
Lakini does it make it right for Chadema to shun CUF now?
Hell no.....no because two wrongs dont make it right.
For the sake of us Tanzanians tunaotaka uongozi mbadala, we plead with Chadema to pls gang up with Hamad & co.
Just work out some checks & balances that will expose and sort the weeds out as/when it comes to that.
Tatizo la CUF ni kudhani ya kuwa il wawe kwenye kambi ya upinzani ni lazima wapewe vyeo kama kwenye ile serikali ya mseto na CCM...kule Zanzibar.............lakini ukweli una baki pale pale ya kuwa upinzani ni itikadi tu na wala siyo vyeo..................................Hili watajifunza lini?
Mi nashindwa kuwaelewa kabisa,kwani saivi wako wapi hadi waombe kuingizwa kwenye kambi?
i mean,wao ni wabunge wa upinzani tayari,hawahitaji kupewa vyeo ndo wajue wako kwenye kambi ya upinzani!
Sasa wakinyimwa ndo tuseme watakuwa wanaunga mkono hoja mbofu mbofu kumkomoa nani?
Umoja ni nguvu - this goes without saying....
..so opposition ikiwa na sauti moja the stronger it becomes...again it goes without saying.
Nyoka alikukosakosa kukugonga zaidi ya mara mbili wakati yupo kwenye majani, leo ananyeshewa na mvua na hana sehemu ya kujificha, je yafaa kumfukizia ndani ya nyumba yako? Jibu kaa nalo kichwani mwako.
justify kama sincerely KAFU will stand to oppose sisiem/government in parliament as long as KAFU wameunda serikali ya pamoja na sisiem
opposition ipo wapi hapa..... ?
HR anachotaka ni official opposition camp privileges only
Bwana Yeshuahamelech.nadhani umenifahamu sana tu .hapa hakuna blackmail wala judgement tupite kwenye point tu.Hapa chadema inakiuka misingi na dhana nzima ya upinzani bungeni na wanajenga utamaduni mpya mbaya na wao itakuwa ndio waanzilishi sioni faida na bora wakaacha misimamo hio ya kuadabishana.
masahihisho. mimi ni Zdaima wala sio Z(anzibar) daima.asante.