Muuaji wa Raia kwa Gas na Mmiliki wa Southbeach yuko mtaani! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muuaji wa Raia kwa Gas na Mmiliki wa Southbeach yuko mtaani!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Simbajr, Oct 14, 2011.

  1. Simbajr

    Simbajr Senior Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 1, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Habari za uhakika zina sema kua Salim Nato (Chipata) mmiliki wa Southbeach na Mfanyakazi wake anaefahamika kwa jina la George walio tuhumiwa kwa Kesi ya mauaji ya Raia alie ingia Southbeach kwa magendo (trespassing) wako mtaani wakila kuku kwa mrija.
    hakuna shaka na kutoka kwao kama sheria zimefuata mkondo ila tunaomba vyombo husika vitutatulie sintofahamu zifuatazo....

    1. Conditions zipi zimetumika kumwachia mtuhumiwa wa mauaji?
    2. Kuna kesi zaidi ya laki moja za mda mrefu za wanyonge zinapigwa karenda hazijapata muda wa kusikilizwa iweje hii isikilizwe haraka haraka kiasi hiki?
    3. Nani yuko behind ya haya matukio yote?
    4.Mbunge,Diwani na wawakirishi wa wananchi wa maeneo ya Kigamboni wana ujumbe gani kwa wananchi wenye hasira kali??


    kwa haya machache nadhani yakipatiwa majibu kutakua na afueni kubwa kwa wanandugu,jamaa na marafiki pamoja na wananchi wa Kigamboni na taznania kwa ujumla!
     
  2. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 8,014
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Du mm napita maana nina hasira kweli na hawa wenye nazo kwanini wanaachiwa?

     
  3. Simbajr

    Simbajr Senior Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 1, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wenye nazo wana mamlaka juu ya sheria za nchi hii ndugu yangu!!!
     
  4. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,891
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Ukiona hivyo ujue yupo ccm
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Hiyo si habari ya ajabu kwa nchi hii ambayo sheria zipo kwa ajili ya kucompromise na sio laws enforcement!
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,049
    Trophy Points: 280
    nchi ya kitu kidogo
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,252
    Likes Received: 7,073
    Trophy Points: 280
    .......Ni nchi ya watu wadoooogo!
     
  8. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    Ukitaka chai ww mutu
     
  9. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,571
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    dah jaman ile thread iko wapi?mama ake tena.
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,525
    Likes Received: 2,449
    Trophy Points: 280
    Ule usemi wa pesa ipo juu ya sheria mmeusahau?!.

    Hakuna nch ya Tanzania, bali kuna Ardhi ya Tanzania.
     
  11. samito

    samito JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inaudh na inatia hasira sana
     
Loading...