Must Read:- Yanayotokea shule ya msingi Janjajanja.


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,539
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,539 2,000
SHULE YA MSINGI JANJAJANJA...
Ticha: Ni nani aliyemuua Chifu Mkwawa?
Dent 1: Sio mimi!
Dent 2: Walla sihusiki.!
Dent 3:Kwanza mimi jana sikuja shule.!
Ticha alipoona kuwa wanafunzi wote ni majuha,akaamua kumuita Mkuu wa shule.Mkuu akawauliza swali lile lile,
mambo yakawa vile vile,Ndipo Mkuu alipomuita Mwalimu pembeni na kumnong'oneza.
"LAKINI UNA UHAKIKA MUUAJI YUPO
DARASA HILI?"
 
Mzururaji

Mzururaji

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,268
Points
2,000
Mzururaji

Mzururaji

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,268 2,000
Mbona ipo humu mkuu sema hujaiona
 
G

gastone

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
329
Points
0
G

gastone

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
329 0
Huyo mkuu wa shule atakuwa ni mulugo mzee wa visiwa vya zimbabwe!
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 0
Naibu waziri wa elimu nasikia anamiliki shule, na hili tukio limetokea kwny hiyo shule yake
 
bowlibo

bowlibo

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2011
Messages
2,915
Points
2,000
bowlibo

bowlibo

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2011
2,915 2,000
Iliyoko humu inachekesha kuliko yako mkuu, sorry umechelewa kujua, tutafutie nyingine nakupa 5 kwa sababu umeleta wakati mm sijaleta hata hiyo recycle
 

Forum statistics

Threads 1,283,856
Members 493,850
Posts 30,803,286
Top