Niache Nteseke
JF-Expert Member
- Apr 29, 2020
- 2,771
- 3,728
Niache nicheke, 🤣🤣 ndiyo atafikiria kujenga madaraja, madarasa...
Acha tu yaani...!
Niache nicheke, 🤣🤣 ndiyo atafikiria kujenga madaraja, madarasa...
Mentality ya hovyo kabisa,Labda kaona hakuna Kengele na nadhani Kengele hii inafanya kazi kuliko hata ya umeme ambayo baadhi ya watu wanasema angetoa (Je umeme ukikatika jambo ambalo ni la kawaida kwa hii nchi ya giza)
Alafu mbona kama rim ya gari
Ova
[emoji23][emoji23][emoji23]Kama ni kweli basi Dunia hii ina Mambo kwelikweli
Sifa mbaya duniani? Mna sifa gani nzuri hadi ziharibiwe?Halafu wewe Ahmad Abdurahman unaonekana dhahiri ni mtoto wa Kinana,una-sound kisiasa siasa sana.
Nikuulize,unadhani rim used ya Fuso inafaa kweli kuwakusanya watoto wa maskini kuja kumpigia makofi mbunge?huu ni udhalilishaji kwa nchi hayo makengele watu wameacha kutumia 19 century huko leo wapo digital wewe upo hapa unasema kwa sababu ni mali ya ccm,ndo mtujengee sifa mbaya duniani?
Grow up!!!
Maonyesho ya Camera ?!!!! Karne hii kuna maonyesho ya Camera ambapo kila mtu ana Camera kwenye simu yake ?Mentality ya hovyo kabisa,
Ring tena used ndilo la kukabidhi kwa maonyeso mbele ya camera!!!?
Si bora hata angempa Mwl. Mkuu Tshs 15000 akanunue mwenyewe kuliko hiyo fedheha
Hilo jimbo halina watu wenye utashi hata wa kumshauri?
Ningekuwa mwalimu ningewaambia watoto wawapige mawe [emoji1]Halafu wewe Ahmad Abdurahman unaonekana dhahiri ni mtoto wa Kinana,una-sound kisiasa siasa sana...
Ni zaidi ya aibu!Mambo mengine ni aibu..
Hongera mwanafamilia ya mtakatifu mbungeMaonyesho ya Camera ?!!!! Karne hii kuna maonyesho ya Camera ambapo kila mtu ana Camera kwenye simu yake ...
Mnavomchukulia mwalimu kama mmiliki na mwendeshaji wa shule.Ningekuwa mwalimu ningewaambia watoto wawapige mawe [emoji1]
Timekeeper kabana na matako kwa heshima 😅😅View attachment 2502669View attachment 2502770
Timekeeper kasimama kwa heshma na taadhima huku kashikilia chuma lake la kugongea Kengele...! Hatari sana.
Hebu imagine anazungumzia Ngedere na Tumbili wawe na uzazi wa mpango[emoji1][emoji1][emoji1]
Sipendi siasa ila hawa jamaa wagonjwa...
Zipo za sola 😂😂Na huu mgao njereee
[emoji23][emoji23]Hiyo kengele ni RINGI
(au labda ndo ring the bell?)
Yaani nilichoandika hayo ndiyo uliyo yaelewa! Kweli, elimu yetu inapaswa kuanzia ule mlio wa kengele ya rimu!Ulienda Ujerumani na ulichojifunza ni kuwa rimu ya gari ni kengele nzuri!
Poor you.