Museveni asema Uganda watatengeneza Chanjo yao wenyewe ya Corona awagomea wazungu kuendelea kuimport chanjo zaidi ya walioleta

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
28,813
2,000
Museveni asema Uganda watatengeneza Chanjo yao wenyewe ya Corona awagomea wazungu kuendelea kuwataka kuimport chanjo zaidi ya walioleta.

Asema walimwambia kazi ya Africa ni ku import sio kutengeneza akasema nikawagomea kuwa ikiisha hiyo mliyoleta tunatengeneza yetu !!! Wafanyakazi wetu wa serikali wanaweza ila tu hawana confidence!!! Wafanyakazi wa serikali ya Tanzania mpoo?

Pili kasema atafungua kikamili watu kuwa huru kila mtu kuwa huru baada ya kuchanja chanjo ya Corona watu milioni nne na kitu sasa hivi wamechanjwa watu laki tatu na kitu.

Source TBC live
 

TODAYS

JF-Expert Member
Apr 30, 2014
7,894
2,000
Nyie huko Tanzania si ndiyo mpo mstali wa mbele kupinga maamuzi ya tiba zenu?.

Ngoja Museveni atengeneze ndipo mnunue yake!.
 

luangalila

JF-Expert Member
Jan 12, 2014
3,428
2,000
Museveni asema Uganda watatengeneza Chanjo yao wenyewe ya Corona awagomea wazungu kuendelea kuwataka kuimport chanjo zaidi ya walioleta.

Asema walimwambia kazi ya Africa ni ku import sio kutengeneza akasema nikawagomea kuwa ikiisha hiyo mliyoleta tunatengeneza yetu !!! Wafanyakazi wetu wa serikali wanaweza ila tu hawana confidence!!! Wafanyakazi wa serikali ya Tanzania mpoo?

Pili kasema atafungua kikamili watu kuwa huru kila mtu kuwa huru baada ya kuchanja chanjo ya Corona watu milioni nne na kitu sasa hivi wamechanjwa watu laki tatu na kitu.

Source TBC live
Wkwan si tayari washa dungwa astrazeneca !! Iyo dozi ya pili yenyewe bado
 

Chillah

JF-Expert Member
Oct 12, 2016
5,819
2,000
Hata boss wa WHO alichanjwa lakini watu hawa amini mpka Leo kama lile tukio lilikuwa ni la kweli
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom