Muonekano wa barabara ya Ubungo baada ya marekebisho

Muonekano wa barabara ya Ubungo baada ya marekebisho

kbm
Lengo la msanii mwenye tungo hizi ilikuwa ni kuwaelimisha na kuwaburudisha wadanganyika ili wawe watanganyika, bahati mbaya sana wameburudika wakaishia kukata viuno kwa beat nzito ya wimbo huu na kuendelea kuwa wadanganyika. Miaka kumi na mbili sasa tangu wimbo uwe hewani watu hawajauelewa.
 
2050 Itakuwa imekamilika chini ya chama cha wasikivu
 
Nahisi niko usingizi alafu nasoma uzi JF, wacha niamke niendelee na shughuli zangu za maana.
 
mkuu umeongea point! sisi yetu macho. yaan hizo barabara hapo lazma ziondoke na mitambo ya songas, tanesco, wizara ya maji, stendi ya mkoa nk
 
Kama yote yameshindikana sawa ila AMANI yetu iendeleeee kumea tu.
 
Hizo ni hadithi za Abunawasi. kwa hela zipi? Wafadhili wamaeshagoma kutoa pesa mpaka pesa za escrow zirudishwe.
 
Nauchunguza huu mchoro, naona ulikuwa na nia ya kuwakoga Wabunge ili waipitishe bajeti ya Magufuli bila vikwazo - wakiwa wamepatwa na mchecheto wa picha! Poor strategy bwana Magufuli.

Pia naona kama mchoro uko feki sana. Kwanza, hizo barabara zilizotengeneza kama U kulia na kushoto, ni kwa ajili ya nini? Na kwa nini zina kona? Iweje mtu anae -drive kutoka kulia kwenda kushoto apige kona kali kama hivyo? Kwa nini kwenye interchange umwekee kona mtu ambaye anakwenda moja kwa moja?

Pili, sioni mtu ambaye anatoka juu kaskazini atakavyoingia kwenye barabara kwenda kulia au kushoto. Na pia wale wanaotoka kulia au kushoto, wanaingiaje kwenye freeway inayokwenda juu na chini kulia na kaskazini? Nikiangalia pembeni mwa kulia na kushoto naona service roads, lakini sioni jinsi gani barabara za kuia na kushoto zimeunganishwa na ile ya kwenda juu na chini, kaskazini na kusini.

Nadhani kuna mtu kafanya ku copy na ku paste wakampa Magufuli, na kwa kuwa Magufuri ni nguini akaona inapendeza aiweke kama cover picture kwenye bajeti yake!

Labda kuna details zimejificha, lakini sidhani. Magufuli, nadhani watu wako wamekuingiza mjini!
 
Tayar mbona tumeshajenga. Tanzania naipenda sana kwa utekelezaji wa karatas
 
Ukienda kwenye makabati ya mipango ya nchi hii utakuta madubwasha kama haya mengi tu.
 
Tatizo miundombinu yetu ni mibovu. Serikali wanakuwa na mipango ambayo haieleweki kwani kama wana nia hiyo ya kujenga barabara nyingine pale Ubungo mataa. Kulikuwa na sababu gani ya kupitisha ile barabara ya Mabasi ya mwendo kasi???

Pia upana wa eneo lile ni finyu kuweza kujenga aina hii ya barabara. Ukielekea Tabata ni nyembamba kwani kila upande kuna mitambo ya Tanesco.

Ni nguvu ya ziada inahitajika ubungo mataa.



MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
Nani ana haja ya fylover complicated namna hiyo ambayo itagharimu pesa nyingi kuhamisha watu na vituo vya mafuta? Hapo hata TBS offices wataguswa. Waende Nairobi wajifunze jinsi ya kufyatua flyovers bila kutumia eneo kubwa, waache hizo ndoto za Alinacha.

Tiba
 
We jamaa bana.... zile nne tu pale... zimetumia mwaka kurekebisha pale...
 
Back
Top Bottom