Muonekano wa barabara ya Ubungo baada ya marekebisho

Muonekano wa barabara ya Ubungo baada ya marekebisho

manizzle

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2015
Posts
3,421
Reaction score
4,323
Dr. Magufuli alisema Bungeni wakati wa hotuba yake kuwa pale Ubungo mataa kutakua na barabara za juu tatu kama inavyoonekana kwenye picha hapo chini.

Kama hili likitekelezeka na ile ya Chalinze ambayo itakua na barabara za juu tano nadhani tutakua tumejitahidi kiasi flani kupunguza foleni.

Hongera Magufuli naombea ndio uwe Rais wetu ili haya yatimie.

ubungo.png
 
.!!! "Nadhani nimeletwa niokoe hiki kizazi"

"Mimi ni mwanasiasa niliyebarikiwa na Mungu"

"Mimi ni mteule kusini mwa jangwa la Sahara"

"Nataka kuigeuza Tanzania kama ulaya"

"Kwenye mahospitali nitamwaga dawa kama mchanga"

"Mabomba yatatoa maji na maziwa nchi nzima"

"Nitajenga kumbi nyingi sana za starehe baharini"

"nitajenga Barabara mbili mbili za kupita juu na chini"


*aah wapi! *WADANGANYIKA HAMJASHUTUKA TU BADO!
 
Hahahaaa Magufuli bwana.. Hawa jamaa bado wanatoa ahadi tu!!!!
 
Unaonekana ni mwepesi sana wa kusahau! Au wewe ni mgeni kwenye hii nchi?
 
Yaani haikupaswa ha kujadiliwa humu, alaf hawa viongozi wanaona wanaongoza viti sijui!
 
Mpwa hio kitu inahitaji space kubwa!!! Walishashindwa kubomoa Ofisi za Tanesco na zile Za Wizara ya Maji. Wameshindwa pia kuondoa kile kituo cha mafuta pale na upande wa pili kuna kituo kidogo cha umeme ambacho kinaambatana na mitambo ya gesi...
 
Kuna baadhi ya vitu vinaandikika ila haviwezekani kutokea latika nchi hii ila bora nimesafisha macho
 
Yakitokea basi ni miaka 100 ijayo maana tumesikia story kila siku
 
Back
Top Bottom