Glenn
JF-Expert Member
- May 23, 2015
- 70,485
- 167,316
ukikuta mashine mbovu, hamu inakata piaTatizo mmetumika sana mpaka mnashindwa kutosheka,,, hebu kuwa mkweli huyo ni mwanaume wa ngapi kwako!!!!?
ukikuta mashine mbovu, hamu inakata piaTatizo mmetumika sana mpaka mnashindwa kutosheka,,, hebu kuwa mkweli huyo ni mwanaume wa ngapi kwako!!!!?
Katoka bila bila huko[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]kumbe ndomana umepata na nguvu za kutype uzi[emoji23]
Na hajaiwahi kutokea mtu kapigwa back then akaja kusema humu,ila ukimtangulia kufika kileleni lazima afungue uziHuyo jamaa angemu amber rutty sidhani kama angekuja kuanzisha uzii humu
Kweli mkuu hii ndio sababuNa hajaiwahi kutokea mtu kapigwa back then akaja kusema humu,ila ukimtangulia kufika kileleni lazima afungue uzi
Pale Janaume linapojifanya Jike.Wanaume siku iz mmekuaje lakini, kiukweli nimetoka kugegedwa muda huu lakini yaliyonikuta mpaka nimeanza kuwadharau wanaume. Siwezi walaumu sana labda ni hili jua na vyuma kukaza kumewafanya wanaume wengi kua wachovu kitandani. Mwanaume una muonekano mzuri, mtanashati, kifua kidhuri lakini mapenzi zero!! Wanaume mtaibiwa sana msipobadilika
Siku njema
Badala wajibu hoja wqnamdhihaki mtoa uzi imewagusa lazima povuWengine hawana hyo miili na hawajui kitu mbona
Hatari sana ID fake zina shida sanaPale Janaume linapojifanya Jike.
Wanaweza kulamba lamba midomo tuWengi hawajui aisee hasa vijana ndo empty set kabisa. Sijui wanawaza nini nadhani video za ngono zimewaharibu
Ukimfatilia huyo mchuzi wa pweza ni wazi Dume linalojifanya ni JIKE ni Type za kina Delicious au Martin au Rio Pol.Hatari sana ID fake zina shida sana
Hahahaha we jamaa nomaUkimfatilia huyo mchuzi wa pweza ni wazi Dume linalojifanya ni JIKE ni Type za kina Delicious au Martin au Rio Pol.
Kama ni hivyo atakuwa shogaPale Janaume linapojifanya Jike.
Ni sawa na mwanamke asiyejua wajibu wake bed ni mzigoDada kasema ukweli bwana mwanaume asiye jua mechi huchefua sana aisee.
Ilikuaje mkuuNi kwl kabisa, nilishawahi enda gheto na dem sikumla aisee.
Very true hasa timu magogo kitandaniNi sawa na mwanamke asiyejua wajibu wake bed ni mzigo
Niko poa aiseeSafi uko poa!?
Ndio hivyo ana undugu na James Delicious,Martin Kadinda na Rio Pol.Kama ni hivyo atakuwa shoga