NYEKUNDU YA BIBI
JF-Expert Member
- Oct 27, 2017
- 2,307
- 3,018
[emoji23] [emoji23] [emoji23] hahahaaaa anawasiliane na magufuli kiwanda chake kisajiliweWenzako wapo nyumba za ibada wew unadinywa, hakika kiwanda chako ni chakufanyia uchunguzi
[emoji23] [emoji23] [emoji23] hahahaaaa anawasiliane na magufuli kiwanda chake kisajiliweWenzako wapo nyumba za ibada wew unadinywa, hakika kiwanda chako ni chakufanyia uchunguzi
Wengi hawajui aisee hasa vijana ndo empty set kabisa. Sijui wanawaza nini nadhani video za ngono zimewaharibu
Sio wote tupo ambao tukipata nafasi hatuifanyii kosa. Kaa vp njoo inbx niisuze roho yako.Wanaume siku iz mmekuaje lakini, kiukweli nimetoka kugegedwa muda huu lakini yaliyonikuta mpaka nimeanza kuwadharau wanaume. Siwezi walaumu sana labda ni hili jua na vyuma kukaza kumewafanya wanaume wengi kua wachovu kitandani. Mwanaume una muonekano mzuri, mtanashati, kifua kidhuri lakini mapenzi zero!! Wanaume mtaibiwa sana msipobadilika
Siku njema
Kweli aisee mana vijana wanashindwaje na watu wazima. Hii chaputa sio nzuri wafanye mazoezi instead ya chaputa. Ngoja tu wakimbilie watu wazima wamekamilika kila idaraNa chama pendwa CHAPUTA pia kinachangia kwa kiasi kikubwa,
Dronedrake amekujibuWapi huko
Ndio Ashakuto,m,ba Lakin
Dronedrake amekujibu
Hahaha kweli umehamua kusimama na huyu dadaMwanaume mjuzi ukubwa hamutiishi kitu, yeye ni mechi tu
Ule si uozo ni ka harufu ka asili ka papuchi
Ni pmWanaume siku iz mmekuaje lakini, kiukweli nimetoka kugegedwa muda huu lakini yaliyonikuta mpaka nimeanza kuwadharau wanaume. Siwezi walaumu sana labda ni hili jua na vyuma kukaza kumewafanya wanaume wengi kua wachovu kitandani. Mwanaume una muonekano mzuri, mtanashati, kifua kidhuri lakini mapenzi zero!! Wanaume mtaibiwa sana msipobadilika
Siku njema
Hahahahaha Mshipa bwanaYaani umeshindwa kuweka hata kavideo
Hahaha kweli umehamua kusimama na huyu dada
Kila king'aacho usidhani ni dhahabu bibieWanaume siku iz mmekuaje lakini, kiukweli nimetoka kugegedwa muda huu lakini yaliyonikuta mpaka nimeanza kuwadharau wanaume. Siwezi walaumu sana labda ni hili jua na vyuma kukaza kumewafanya wanaume wengi kua wachovu kitandani. Mwanaume una muonekano mzuri, mtanashati, kifua kidhuri lakini mapenzi zero!! Wanaume mtaibiwa sana msipobadilika
Siku njema