Muuzaji na mnunuaji nani anapaswa kuridhikaSasa wewe unakutana na wana dar es salaam walio kwenye list ya Dudubaya alafu unajumuisha sote na wa mikoani.
Nitakutafuta baadae Pm.
Muuzaji na mnunuaji nani anapaswa kuridhikaSasa wewe unakutana na wana dar es salaam walio kwenye list ya Dudubaya alafu unajumuisha sote na wa mikoani.
Nitakutafuta baadae Pm.
Kwa iyo mwanaume ndo hatakiwi kufundishwaKama mwanamke ni mara ya kwanza si anatakiwa afundishwe na huyo huyo!
Vile stimu uwaga inakata na kubaki kumwaga mbegu tuVery true hasa timu magogo kitandani
Hahaaaaa pole sanaVile stimu uwaga inakata na kubaki kumwaga mbegu tu
Hapana umelalamika mwanamke hajui chochote basi umempata huyo asiye jua unaonaje ukimfundika?Kwa iyo mwanaume ndo hatakiwi kufundishwa
Haaaa haaaa majanga yachunwe mpaka yaitike beee[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Acha kuifurahisha hii midude
Jifurahishe nafsi yako
Yapange kama yoteee
Usisahau kinga
Pia yachune hadi yajute
Kwan ulizaliwa nayo?usidate mwanaume ambaye hata hela ya boxer hana
Sasa jeHaaaa haaaa majanga yachunwe mpaka yaitike beee[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hahahah afu waume zao wakichepuka yanakuja kulialia huku jf kalaghabahoVile stimu uwaga inakata na kubaki kumwaga mbegu tu
All in all kakukazaWanaume siku iz mmekuaje lakini, kiukweli nimetoka kugegedwa muda huu lakini yaliyonikuta mpaka nimeanza kuwadharau wanaume. Siwezi walaumu sana labda ni hili jua na vyuma kukaza kumewafanya wanaume wengi kua wachovu kitandani. Mwanaume una muonekano mzuri, mtanashati, kifua kidhuri lakini mapenzi zero!! Wanaume mtaibiwa sana msipobadilika
Siku njema
Cha ajabu ni kwamba mtu wa ivyo hataki kubadilika na unakuta ni livivu hatari dk 3 tu ashachokaHahahah afu waume zao wakichepuka yanakuja kulialia huku jf kalaghabaho
Na je kama hatak kubadilika pamoja na mafunzo unayompaHapana umelalamika mwanamke hajui chochote basi umempata huyo asiye jua unaonaje ukimfundika?
Kama kweli unampenda !
haswaaa!!!Katoka bila bila huko[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Vijana wa siku hizi wakiingia kwenye mapenzi ubongo wanaacha kwa mama zao. Wakikutana wote hopeless tu.Mapenzi yenu vijana siku hizi sijui yamekuwaje!!!