Muonekano mzuri, watanashati lakini hawajui mapenzi...

Muonekano mzuri, watanashati lakini hawajui mapenzi...

Wanaume siku iz mmekuaje lakini, kiukweli nimetoka kugegedwa muda huu lakini yaliyonikuta mpaka nimeanza kuwadharau wanaume. Siwezi walaumu sana labda ni hili jua na vyuma kukaza kumewafanya wanaume wengi kua wachovu kitandani. Mwanaume una muonekano mzuri, mtanashati, kifua kidhuri lakini mapenzi zero!! Wanaume mtaibiwa sana msipobadilika
Siku njema
Kuwa na sexy body/sexy appearance haina maana kwamba ndo mtu yuko good in bed, tatzo lenu nyie vistaduu mmejaa matope akilini mwenu kwa kuamini hivyo.

Pole san.

So kwa ushauri tuu tafuta kimtu pasono ama praiveti chako ambacho hakifanan na yyte wala sio kinyanyua vyuma uone km hujapigwa shoo mpk ukimbie[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Wanaume siku iz mmekuaje lakini, kiukweli nimetoka kugegedwa muda huu lakini yaliyonikuta mpaka nimeanza kuwadharau wanaume. Siwezi walaumu sana labda ni hili jua na vyuma kukaza kumewafanya wanaume wengi kua wachovu kitandani. Mwanaume una muonekano mzuri, mtanashati, kifua kidhuri lakini mapenzi zero!! Wanaume mtaibiwa sana msipobadilika
Siku njema
Hao watakuwa wanaume wa Dar.
 
Ela ntoe mimi af utam upate weye kitu chenyewe short time....ungenipunguzia bei kidogo
 
Wanaume siku iz mmekuaje lakini, kiukweli nimetoka kugegedwa muda huu lakini yaliyonikuta mpaka nimeanza kuwadharau wanaume. Siwezi walaumu sana labda ni hili jua na vyuma kukaza kumewafanya wanaume wengi kua wachovu kitandani. Mwanaume una muonekano mzuri, mtanashati, kifua kidhuri lakini mapenzi zero!! Wanaume mtaibiwa sana msipobadilika
Siku njema
Duuh mkuu j2 hii bada ya kwend kanisani we unagegendwa ndonmana show imekua mbovu
 
Agepata pweza pengine mambo yangekuwa safi lakini Mchuziwapweza mtupu, itakuwa hauna ladha ndio maana hajauramba vizuri.😄


Ndukiiiii 🏃‍♂️🏃‍♂️🏃‍♂️
 
Wanaume siku iz mmekuaje lakini, kiukweli nimetoka kugegedwa muda huu lakini yaliyonikuta mpaka nimeanza kuwadharau wanaume. Siwezi walaumu sana labda ni hili jua na vyuma kukaza kumewafanya wanaume wengi kua wachovu kitandani. Mwanaume una muonekano mzuri, mtanashati, kifua kidhuri lakini mapenzi zero!! Wanaume mtaibiwa sana msipobadilika
Siku njema
Dah
Uchafu wako ulioufanya,Kisha Mola wako akakusitiri
Leo unakuja kuutangaza mbele za watu bila aibu
Bi Dada,acha dhambi ya uzinzi
kisha rudi kwa Mola wako kwa kumuomba msamaha,Kwani hakika ya yeye ni mwingi wa kusamehe mwingi wa huruma
 
Wanaume siku iz mmekuaje lakini, kiukweli nimetoka kugegedwa muda huu lakini yaliyonikuta mpaka nimeanza kuwadharau wanaume. Siwezi walaumu sana labda ni hili jua na vyuma kukaza kumewafanya wanaume wengi kua wachovu kitandani. Mwanaume una muonekano mzuri, mtanashati, kifua kidhuri lakini mapenzi zero!! Wanaume mtaibiwa sana msipobadilika
Siku njema
Umesema wanaume tutaibiwa je nani huyo atakayetuibia? Je mwanaume mmoja uliyekutana naye leo anatosha kuwakilisha wanaume wa tz wote?
 
Back
Top Bottom