Muonekano mzuri, watanashati lakini hawajui mapenzi...

Muonekano mzuri, watanashati lakini hawajui mapenzi...

Alafu swala la mwanaume kutoa shoo ya mana inategemeana na mwanamke ukoje. Mana unaweza kugegeda mwanamke mwingine hana mvuto hadi unaazima hisia kwa dem mwingine uliyewahi kuvutiwa wakati wa mgegedo.
Usimlaum sana jamaa jiangalie ww unavutia au ni ilimradi una papuchi
Ni kwl kabisa, nilishawahi enda gheto na dem sikumla aisee.
 
Mungu kwanza ya dunia yatakuja baadae mimi napita tu.gegedwa tu utamu ukikolea ujue hiv ndio inaingia hivyo
 
hAtuelewi
Screenshot_2018-11-10-11-54-34.jpeg
 
Wanaume siku iz mmekuaje lakini, kiukweli nimetoka kugegedwa muda huu lakini yaliyonikuta mpaka nimeanza kuwadharau wanaume. Siwezi walaumu sana labda ni hili jua na vyuma kukaza kumewafanya wanaume wengi kua wachovu kitandani. Mwanaume una muonekano mzuri, mtanashati, kifua kidhuri lakini mapenzi zero!! Wanaume mtaibiwa sana msipobadilika
Siku njema
Lkn ndo ushatombwa ivooo hahaha
 
Katafute wa pili nae akugegede ikibidi pia hata wanne, Maana nchi inaruhusu hilo na usipotosheka tumia papuchi yako kwa manufaa zaidi kanunue vifaranga vya samaki anza kufugia humo, wenda haina hadhi ya matumiz ya kugegedwa.
 
Wanaume siku iz mmekuaje lakini, kiukweli nimetoka kugegedwa muda huu lakini yaliyonikuta mpaka nimeanza kuwadharau wanaume. Siwezi walaumu sana labda ni hili jua na vyuma kukaza kumewafanya wanaume wengi kua wachovu kitandani. Mwanaume una muonekano mzuri, mtanashati, kifua kidhuri lakini mapenzi zero!! Wanaume mtaibiwa sana msipobadilika
Siku njema
Pamoja na uwepo wa vibamia, ila pia kuna mabwawa ya kushangaza kwa yalivyobadilika na kuwa makubwa sana. Inabidi pia na wewe ujitathimini kwanza isijekuwa wewe ulihitaji waogeleaji zaidi ya wawili kwa mkupuo halafu ukachezesha mmoja tu.
 
Wanaume siku iz mmekuaje lakini, kiukweli nimetoka kugegedwa muda huu lakini yaliyonikuta mpaka nimeanza kuwadharau wanaume. Siwezi walaumu sana labda ni hili jua na vyuma kukaza kumewafanya wanaume wengi kua wachovu kitandani. Mwanaume una muonekano mzuri, mtanashati, kifua kidhuri lakini mapenzi zero!! Wanaume mtaibiwa sana msipobadilika
Siku njema
Njoo PM... maana haiwezakani na mm niwe kwenye kundi la wanaodharaulika...
 
Umegegedwa na mmoja, harafu lawama unazitupia kwa wanaume wote,au wewe ni mgegedwaji konki.
 
Wanaume siku iz mmekuaje lakini, kiukweli nimetoka kugegedwa muda huu lakini yaliyonikuta mpaka nimeanza kuwadharau wanaume. Siwezi walaumu sana labda ni hili jua na vyuma kukaza kumewafanya wanaume wengi kua wachovu kitandani. Mwanaume una muonekano mzuri, mtanashati, kifua kidhuri lakini mapenzi zero!! Wanaume mtaibiwa sana msipobadilika
Siku njema
tutaibiwa na nani?
huyo mwizi kwani atakuwa ke?
si umesema hatuwezi?
 
Back
Top Bottom