Muonekano mzuri, watanashati lakini hawajui mapenzi...

Muonekano mzuri, watanashati lakini hawajui mapenzi...

Wanaume siku hizi mmekuaje lakini, kiukweli nimetoka kugegedwa muda huu lakini yaliyonikuta mpaka nimeanza kuwadharau wanaume siiwezi walaumu sana labda ni hili jua na vyuma kukaza kumewafanya wanaume wengi kua wachovu kitandani. mwanaume una muonekano mzuri, mtanashati, kifua kidhuri lakini mapenzi zero wanaume mtaibiwa sana msipobadilika
Siku njema
Lakini si hela yako nimekupa? Uliniambia nusu saa buku teni nimekulipa,unataka ns kilimanjaro nikupeleke? Basi rudisha msimbazi wangu.....
 
Sasa wewe umetoka kugegedwa na mwanaume tu from no where alafu unataka akulidhishe na pesa akupe? Kama angekuwa ni Mme wako au mchumba wako tungekuelewa. Naomba ujue siku hizi wanaume hatujichoshi kuwaridhisha wanawake tunaowaonga pesa, tunajifurahisha na kutimiza haja zetu na hatuitaji kujua kama umelidhika au la as long as tunakulipa.

Tumeamishia majeshi kwenye kuwaridhisha wake zetu.
Fact ni kwamba wanawake wengi wanaosema wanaume Wa siku hizi hawana nguvu za kiume ni wale wanaokutana na wanaume kwa ajili ya favour flani, hii ni baada ya wanaume kuamua wajilidhishe wenyewe kweni na kuwalipa kulingana na makubaliano.
Unataka pesa ya MTU na mgegedo Wa maana??!!!

Chagua moja pesa au mgegedo binti tofauti na hapo mtabaki kulialia kila kukicha.
 
Hela ulimuomba au ilikuwa ni mapenzi tu na hukuhitaji kupewa!@?
Wanaume siku hizi mmekuaje lakini, kiukweli nimetoka kugegedwa muda huu lakini yaliyonikuta mpaka nimeanza kuwadharau wanaume siiwezi walaumu sana labda ni hili jua na vyuma kukaza kumewafanya wanaume wengi kua wachovu kitandani. mwanaume una muonekano mzuri, mtanashati, kifua kidhuri lakini mapenzi zero wanaume mtaibiwa sana msipobadilika
Siku njema
 
Nilicho kikuta baada ya kugegeda uyu bi dada mungu tu ndo anaye jua bao tatu game masaa mawili lakini bado kumbe ukutosheka mpaka umeamua kuja kuni snitch uku si ungeniambia pale room tu
 
Wanaume siku hizi mmekuaje lakini, kiukweli nimetoka kugegedwa muda huu lakini yaliyonikuta mpaka nimeanza kuwadharau wanaume siiwezi walaumu sana labda ni hili jua na vyuma kukaza kumewafanya wanaume wengi kua wachovu kitandani. mwanaume una muonekano mzuri, mtanashati, kifua kidhuri lakini mapenzi zero wanaume mtaibiwa sana msipobadilika
Siku njema
Wewe vip, huna banda la nguruwe? Vp ni bwawa ama? Hata hivyo mapenzi siyo chakula
 
Wanaume siku hizi mmekuaje lakini, kiukweli nimetoka kugegedwa muda huu lakini yaliyonikuta mpaka nimeanza kuwadharau wanaume siiwezi walaumu sana labda ni hili jua na vyuma kukaza kumewafanya wanaume wengi kua wachovu kitandani. mwanaume una muonekano mzuri, mtanashati, kifua kidhuri lakini mapenzi zero wanaume mtaibiwa sana msipobadilika
Siku njema
Naona lamana zinawaendea wanaume wote.! Eti Mzigua90 ni za kweli hizi shutuma kwetu wanaume..?
 
Sio mbaya kwasababu watakaotuibia niwanaume wenzetu pia nawala sio wanyama
 
Wanaume siku hizi mmekuaje lakini, kiukweli nimetoka kugegedwa muda huu lakini yaliyonikuta mpaka nimeanza kuwadharau wanaume siiwezi walaumu sana labda ni hili jua na vyuma kukaza kumewafanya wanaume wengi kua wachovu kitandani. mwanaume una muonekano mzuri, mtanashati, kifua kidhuri lakini mapenzi zero wanaume mtaibiwa sana msipobadilika
Siku njema
Hata Mimi siku hizi loose ball napiga tako mbili tatu bao,nani haogopi magonjwa sikuhizi kujitia kumridhisha mtu unaishia kuambukizwa magonjwa sasa hivi ufundi kwa wife!
 
Sasa je
Binti unatombwaje na kapuku?yapuluse kama yote hadi yajifunze kutulia na masanamu yao ya michelin waloyaweka nyumban
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] wanasema nyumbani kuna wake wazuri wahuku nje wakutumika tu, wakati huku nje
ndiko wanaķo chunwa kama nguruwe vile
 
Vijana wa siku hizi wakiingia kwenye mapenzi ubongo wanaacha kwa mama zao. Wakikutana wote hopeless tu.
Haaaa kumbe, nilikuwa silijui hilo kama ubongo hubaki kwa mama zao[emoji2] sasa mbona
wanapenda kunyapia nyapia wamama wakubwa?
 
Wanaume siku hizi mmekuaje lakini, kiukweli nimetoka kugegedwa muda huu lakini yaliyonikuta mpaka nimeanza kuwadharau wanaume siiwezi walaumu sana labda ni hili jua na vyuma kukaza kumewafanya wanaume wengi kua wachovu kitandani. mwanaume una muonekano mzuri, mtanashati, kifua kidhuri lakini mapenzi zero wanaume mtaibiwa sana msipobadilika
Siku njema
Nilichokielewa kwenye huu uzi kuwa kuna nigger kala papuchi. Sasa kelele za nini?
 
Wanaume siku hizi mmekuaje lakini, kiukweli nimetoka kugegedwa muda huu lakini yaliyonikuta mpaka nimeanza kuwadharau wanaume siiwezi walaumu sana labda ni hili jua na vyuma kukaza kumewafanya wanaume wengi kua wachovu kitandani. mwanaume una muonekano mzuri, mtanashati, kifua kidhuri lakini mapenzi zero wanaume mtaibiwa sana msipobadilika
Siku njema
Sasa wanaume wataibiwa na akina nani?
 
Back
Top Bottom