cariha
JF-Expert Member
- Apr 9, 2015
- 22,067
- 46,701
Inbox kufanyeje
Mbona mnalalamika pasipo sababu. Njoeni inbox
Mbona mnalalamika pasipo sababu. Njoeni inbox
Ni kwl kabisa, nilishawahi enda gheto na dem sikumla aisee.
Ila kiukweli kuna papuchi zinatoa harufu mpaka unagegeda huku umeziba pua, kama wale wanaopakia taka kwenye gari.
Wengi waoga hasa kwa kadhia hizi za miwaya,wengi wanakidhi haja tu sawa na p.n.y.to na kujiondokea. Kumbuka kadri unavyoongeza mautundu ndivyo uhatari wa kupata miwaya unaongezeka. Asikwambie mtu yeyote,mwanaume makini kwa hali ya sasa hana muda na huo utundu,kwanza haumuhusu as long yeye katimiza haja zake na hajao,anasepa.Wanaume siku hizi mmekuaje lakini, kiukweli nimetoka kugegedwa muda huu lakini yaliyonikuta mpaka nimeanza kuwadharau wanaume siiwezi walaumu sana labda ni hili jua na vyuma kukaza kumewafanya wanaume wengi kua wachovu kitandani. mwanaume una muonekano mzuri, mtanashati, kifua kidhuri lakini mapenzi zero wanaume mtaibiwa sana msipobadilika
Siku njema
Jamani bebe polee ntakuelezea basi kuleNambie m'bebe, Ila unanitenga sana
mkuu kuna wanawake wameshapigwa na kusuguliwa hadi k zao zimekufa ganzi unaweza hangaika weeee masaa 6 wanajiliza tu ila hamna kitu yaan k imeanza kutumika toka akiwa darasa la 5 hadi chuo unategemea nn,usijitape hawa wengi wao ni umore than used na hasa akiwa binti mzuri wa kutumanika ndio kabisa na ndio maana hawaolewi usikute hata huyu brother alimkuta ni tambara bovu kinembe kimenyoynya hadi kika expire au anatoa harufu sbb ya kumwagiwa shahawa tofauti hawa wanawake wana siri saaaaana we waone hvy tu wakitembeaMlaumu mwanaume alie kugegeda. Mdharau aliye kugegeda. Si wote wako hivyo mamy. Umegegedwa na mwanaume wa dar unakuja kulaumu wote..
Wanaume washoka wapo, unagegedwa mpaka panawaka moto.
Jarib wengine.. next time uchague mwanaume kazi sio sura
Dah umetupaka sanamkuu kuna wanawake wameshapigwa na kusuguliwa hadi k zao zimekufa ganzi unaweza hangaika weeee masaa 6 wanajiliza tu ila hamna kitu yaan k imeanza kutumika toka akiwa darasa la 5 hadi chuo unategemea nn,usijitape hawa wengi wao ni umore than used na hasa akiwa binti mzuri wa kutumanika ndio kabisa na ndio maana hawaolewi usikute hata huyu brother alimkuta ni tambara bovu kinembe kimenyoynya hadi kika expire au anatoa harufu sbb ya kumwagiwa shahawa tofauti hawa wanawake wana siri saaaaana we waone hvy tu wakitembea
Aya nasubiri maelezo nijiridhishe moyo wangu utulie...Jamani bebe polee ntakuelezea basi kule
kwa muda huo lazima patakuwa na tatizo kubwa kuliko ulivyodhaniaWanaume siku hizi mmekuaje lakini, kiukweli nimetoka kugegedwa muda huu
Sawa dearAya nasubiri maelezo nijiridhishe moyo wangu utulie...
ila kule tena sipo labda uje kule kwa kawaida
Naona lamana zinawaendea wanaume wote.! Eti Mzigua90 ni za kweli hizi shutuma kwetu wanaume..?
haaaa basi umechezewa haujagegedwaWanaume siku hizi mmekuaje lakini, kiukweli nimetoka kugegedwa muda huu lakini yaliyonikuta mpaka nimeanza kuwadharau wanaume siiwezi walaumu sana labda ni hili jua na vyuma kukaza kumewafanya wanaume wengi kua wachovu kitandani. mwanaume una muonekano mzuri, mtanashati, kifua kidhuri lakini mapenzi zero wanaume mtaibiwa sana msipobadilika
Siku njema
Wanaume siku hizi mmekuaje lakini, kiukweli nimetoka kugegedwa muda huu lakini yaliyonikuta mpaka nimeanza kuwadharau wanaume siiwezi walaumu sana labda ni hili jua na vyuma kukaza kumewafanya wanaume wengi kua wachovu kitandani. mwanaume una muonekano mzuri, mtanashati, kifua kidhuri lakini mapenzi zero wanaume mtaibiwa sana msipobadilika
Siku njema
Mleta mada umeandika kweli au ndo ukosefu wa nguvu za kiume? " inasikitisha sana