Ni kosa kubwa kwa mama-ntilie kumlaumu mteja kwa kutomaliza chakula ambacho keshakilipia. Kazi take huwa ni moja tu, "kukikusanya na kukiweka kwenye chombo cha kukusanyia makombo".Wanaume siku iz mmekuaje lakini, kiukweli nimetoka kugegedwa muda huu lakini yaliyonikuta mpaka nimeanza kuwadharau wanaume. Siwezi walaumu sana labda ni hili jua na vyuma kukaza kumewafanya wanaume wengi kua wachovu kitandani. Mwanaume una muonekano mzuri, mtanashati, kifua kidhuri lakini mapenzi zero!! Wanaume mtaibiwa sana msipobadilika
Siku njema
Unaweza kunilaumu na kuniona mchovu sijui mapenzi kumbe tatizo liko kwako unanuka papuchi utadhani panya amefiemo halafu bado unalazimisha nikunyonye papuchi unafikili mboo itaendelea kusimama?Wanaume siku iz mmekuaje lakini, kiukweli nimetoka kugegedwa muda huu lakini yaliyonikuta mpaka nimeanza kuwadharau wanaume. Siwezi walaumu sana labda ni hili jua na vyuma kukaza kumewafanya wanaume wengi kua wachovu kitandani. Mwanaume una muonekano mzuri, mtanashati, kifua kidhuri lakini mapenzi zero!! Wanaume mtaibiwa sana msipobadilika
Siku njema
Sasa wewe unakutana na wana dar es salaam walio kwenye list ya Dudubaya alafu unajumuisha sote na wa mikoani.
Nitakutafuta baadae Pm.
Tutaibiwa na nani sasa; na wanawake?Wanaume siku hizi mmekuaje lakini, kiukweli nimetoka kugegedwa muda huu lakini yaliyonikuta mpaka nimeanza kuwadharau wanaume siiwezi walaumu sana labda ni hili jua na vyuma kukaza kumewafanya wanaume wengi kua wachovu kitandani. mwanaume una muonekano mzuri, mtanashati, kifua kidhuri lakini mapenzi zero wanaume mtaibiwa sana msipobadilika
Siku njema
HahahahahaWenzako wapo nyumba za ibada wew unadinywa, hakika kiwanda chako ni chakufanyia uchunguzi
Wataibiwa na kina nani tena wakati ushasema wanaume!?Wanaume siku hizi mmekuaje lakini, kiukweli nimetoka kugegedwa muda huu lakini yaliyonikuta mpaka nimeanza kuwadharau wanaume siiwezi walaumu sana labda ni hili jua na vyuma kukaza kumewafanya wanaume wengi kua wachovu kitandani. mwanaume una muonekano mzuri, mtanashati, kifua kidhuri lakini mapenzi zero wanaume mtaibiwa sana msipobadilika
Siku njema