Muonekano mzuri, watanashati lakini hawajui mapenzi...

Muonekano mzuri, watanashati lakini hawajui mapenzi...

ntumie namba zako na mm basi nipite humo kidgo inaonekana watafuta wakukupa vzr ndo maana uka leta uzi huu hapa ujachelewa bado naweza safisha makosa hayo ili upate raha duniani.
 
hapo utakuta hela ya jamaa ulishaila mara nyingi, na bado unataka akufikishe unakotaka. hamueleweki nyinyi.
 
Halafu usikute ww kazi yako ulikuwa ni kuvua na kulitega Hilo dubwana Lako... Mbwa we
 
Wanaume siku iz mmekuaje lakini, kiukweli nimetoka kugegedwa muda huu lakini yaliyonikuta mpaka nimeanza kuwadharau wanaume. Siwezi walaumu sana labda ni hili jua na vyuma kukaza kumewafanya wanaume wengi kua wachovu kitandani. Mwanaume una muonekano mzuri, mtanashati, kifua kidhuri lakini mapenzi zero!! Wanaume mtaibiwa sana msipobadilika
Siku njema
Ni kosa kubwa kwa mama-ntilie kumlaumu mteja kwa kutomaliza chakula ambacho keshakilipia. Kazi take huwa ni moja tu, "kukikusanya na kukiweka kwenye chombo cha kukusanyia makombo".
 
Wanaume siku iz mmekuaje lakini, kiukweli nimetoka kugegedwa muda huu lakini yaliyonikuta mpaka nimeanza kuwadharau wanaume. Siwezi walaumu sana labda ni hili jua na vyuma kukaza kumewafanya wanaume wengi kua wachovu kitandani. Mwanaume una muonekano mzuri, mtanashati, kifua kidhuri lakini mapenzi zero!! Wanaume mtaibiwa sana msipobadilika
Siku njema
Unaweza kunilaumu na kuniona mchovu sijui mapenzi kumbe tatizo liko kwako unanuka papuchi utadhani panya amefiemo halafu bado unalazimisha nikunyonye papuchi unafikili mboo itaendelea kusimama?
Maana muda huo nakuwa nshakereka naingiza napiga cha fasta ilimradi tu nikojoe nifaidi pesa yangu ya lodge kisha nisepe zangu nikakamate kidemu changu cha uswazi nimalize nyege zangu
 
Usikute wewe ndio hamna kitu, umejilaza kama gogo unasubiri mapenz ya mwaume…. Wengi wenu unasuka mabutu au kuchat huku mnadinywa hamna ushirikiano hata kidogo, acha amalize haja zake alizolipia we utaenda kujiongeza mbele
 
Atakaekuiba nae afadhali ya mmiliki,
Acheni kutumia madildo
 
Write your reply...
hela nikulipe, kukukojoza nikukojoze,
kila mtu apambane na hali yake, mi nimepambana na hali yangu hadi kukulipa ili nimalize ukame
 
Wanaume siku hizi mmekuaje lakini, kiukweli nimetoka kugegedwa muda huu lakini yaliyonikuta mpaka nimeanza kuwadharau wanaume siiwezi walaumu sana labda ni hili jua na vyuma kukaza kumewafanya wanaume wengi kua wachovu kitandani. mwanaume una muonekano mzuri, mtanashati, kifua kidhuri lakini mapenzi zero wanaume mtaibiwa sana msipobadilika
Siku njema
Tutaibiwa na nani sasa; na wanawake?
 
Wanaume siku hizi mmekuaje lakini, kiukweli nimetoka kugegedwa muda huu lakini yaliyonikuta mpaka nimeanza kuwadharau wanaume siiwezi walaumu sana labda ni hili jua na vyuma kukaza kumewafanya wanaume wengi kua wachovu kitandani. mwanaume una muonekano mzuri, mtanashati, kifua kidhuri lakini mapenzi zero wanaume mtaibiwa sana msipobadilika
Siku njema
Wataibiwa na kina nani tena wakati ushasema wanaume!?
 
Back
Top Bottom