Muombe Mungu mabaya yaliyowakuta wengine wewe usikutanayo

Muombe Mungu mabaya yaliyowakuta wengine wewe usikutanayo

Moto wa volcano

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2018
Posts
2,644
Reaction score
6,576
Maisha ni safari ambayo unakutana na matukio mengi njiani , muombe Mungu mabaya uliyowahi kuyasikia yakiwakuta wengine wewe yasikukute na pia usifurahie matatizo ya wengine maana kesho yako ni fumbo , usiseme ukamaliza weka akiba ya maneno
 
Mtu anapofurahia matatizo ya wengine ni kama anachukua sumaku anayavutia kwake
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom