Mungu ambariki Abiudi Misholi

babukijana

JF-Expert Member
Jul 21, 2009
7,073
2,000
Aisee alikuwa mtu wa namna gani?
Acha tu,huyu mtu aliipenda injili tangu zamani,familia yao wengi wanafanya injili.
Jamaa alikua mtata kwa mazingira yale ilibidi,ila ikifika muda wa kuabudu atakuja na suti yake hata km imechanika na tai na kandambili na atamwabudu mungu wake na kuimba mpk kunena kwa lugha.
Akimaliza mtaani anaendelea na mambo ya mtaa.
Ni mtu mmoja alikua anabadilika sana kutokana na mazingira.
Nafkiri pia alikua very confused enzi zile na family life home.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom