Mungu alishapanga.!!!!

Mungu alishapanga.!!!!

hukumuelewa my dear!yani hapo anamaanisha mkewe alimuona enzi hizo mtoa mada akiwa na miaka 2 na mke wake ndio ilikuwa sherehe ya kumtoa 40 baada ya kuzaliwa!kwa ufafanuzi zaidi ni kwamba jamaa alihudhuria sherehe ya mkewe akiwa anatoka 40,enzi hizooo ye ana miaka mi2.umemsoma sasa?

How?Unamuona mkeo una miaka miwili?Unataka kuniambia waliohudhuria matukio ya namna hii wameolewa/oa na hao?Unless unifafanuli alivyo "muona" huyo mkewe utakua unanidanganya!
 
How?Unamuona mkeo una miaka miwili?Unataka kuniambia waliohudhuria matukio ya namna hii wameolewa/oa na hao?Unless unifafanuli alivyo "muona" huyo mkewe utakua unanidanganya!

hebu soma post yake vizuri Eiyer ,huyo jamaa sio kwamba alimuona huyo mwananmek hapo hapo akiwa na miaka 2 akajua kuwa ndio mke
ngpja nikuhadithie hiyo habari kwa mtindo mwingine,si unajua tena mwalimu sifa yake kuu ni ubunifu mpka somo lieleweke!
jamaa ana lets say shangazi yake/baba/mjomba/au mtu yeyote aliye mzidi umri parefu tu
amabye anamfahamu mke wa huyo jamaa na jamaa wote toka wakiwa watoto
lets say huyo mke wake enzi hizo walikuwa wanakaa wote mtaani au ni family friends sasa labda wamealikwa kwenye sherehe ya kumtoa mtoto 40,na yeye akiwa ni mtoto hivo hivo labda alienda kwenye hiyo sherehe na mjomba/baba/ anayemsimulia.
baada ya miaka kupita wameoana.hapo sasa kapewa story kuwa huyu mkeo ulikuwepo siku ya sherehe yake ya kutolewa 40!
so jamaa anakiri kuwa Mungu alipanga waoane na sasa wanaishi kwa amani mustarehe!SIJUI NIMEFANIKIWA?
 
Last edited by a moderator:
snowhite hujafanikiwa,unatetea kitu kisichokua na maana.Wewe unaweza kwenda kwenye arobaini na ya mtoto wa rafiki yako na mwanao wa miaka mi 5,je does that mean anything?I dont think so!Hujaniambi mahusiano ya matukio haya mawili mpaka huyo jamaa adai eti "Mungu" alipanga,kivipi?
 
Last edited by a moderator:
snowhite hujafanikiwa,unatetea kitu kisichokua na maana.Wewe unaweza kwenda kwenye arobaini na ya mtoto wa rafiki yako na mwanao wa miaka mi 5,je does that mean anything?I dont think so!Hujaniambi mahusiano ya matukio haya mawili mpaka huyo jamaa adai eti "Mungu" alipanga,kivipi?

uwiii ualimu wangu mbona leo unafail hapa!lakini hapana sijakubali !
hebu nikuulize 40 inayozungumzwa hapa unaielewaje wewe?
 
inapendeza wallah...hata mimi nimeburudika kwa habari hiii!!!!
 
Safi sana. Kama ulihudhuria siku 40 ina maana ulienda na mama yako au mtu wa karibu na familia yenu na kwa mantiki hii mlikuwa family friends!!! Upendo wa familia mbili uliunganisha na pia inaelekea mko karibu so mazingira ya ujirani yakaunganisha mambo!!!
 
nashkurun nyote mlonielewa na kunitakia kher na baraka...kiukwel nlfarjka sana baada ya kuambiwa hvyo,tena n juz 2 tukiwa mcban,aunt yake mke wangu na mama angu ambae ss n marehem M/mungu amrehem walikua marafk sana so yy ndio alienpeleka kwenye 40 ya mtt wa kaka ake ambae leo hii ndo mke wangu...
 
Back
Top Bottom