Mumewe hapendi..mie naanzaje?


SnowBall

SnowBall

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
3,060
Likes
27
Points
145
SnowBall

SnowBall

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
3,060 27 145
..Wana MMU salaam!
Nina jirani yangu ambaye mkewe ni rafiki ya wife wangu..of coz mie kwangu 'pilau' namaanisha picha za wakubwa sio issue yaan ninazo za kumwaga na huwa tunatizamaga sana na wife ..sasa huyu Mke wa Rafiki yangu inaonekana mie nikiwa sipo huwaga anakuja kucheki na wife hapa home kwangu. Katika Stori zao yule mke wa Jirani kashangaa sana kwamba mimi nazipenda na huwa tunaangalia pamoja na wife.
Huyu Shemeji yangu kamwambia wife kuwa alishawahi mshauri mumewe anunue akamwambia kuwa hazifai kwa m'ke aliyeko kwenye ndoa. Sasa eti kwa kuwa mie nafahamiana na mumewe kamwambia wife eti mie nikambembeleze mumewe kwa kutumia uzoefu wangu ili na yeye awe anaangalia home kwake na mumewe
Mtihani ni Jinsi ya KULITELEKEZA ili somo make mshkaji anaonekana mtu wa Misimamo..wadau nifanyeje hapa au mimi mwenyewe kucheki na wife nakosea???..msaada plz!!!
 
SnowBall

SnowBall

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
3,060
Likes
27
Points
145
SnowBall

SnowBall

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
3,060 27 145
..Wana MMU salaam!
Nina jirani yangu ambaye mkewe ni rafiki ya wife wangu..of coz mie kwangu 'pilau' namaanisha picha za wakubwa sio issue yaan ninazo za kumwaga na huwa tunatizamaga sana na wife ..sasa huyu Mke wa Rafiki yangu inaonekana mie nikiwa sipo huwaga anakuja kucheki na wife hapa home kwangu. Katika Stori zao yule mke wa Jirani kashangaa sana kwamba mimi nazipenda na huwa tunaangalia pamoja na wife.
Huyu Shemeji yangu kamwambia wife kuwa alishawahi mshauri mumewe anunue akamwambia kuwa hazifai kwa m'ke aliyeko kwenye ndoa. Sasa eti kwa kuwa mie nafahamiana na mumewe kamwambia wife eti mie nikambembeleze mumewe kwa kutumia uzoefu wangu ili na yeye awe anaangalia home kwake na mumewe
Mtihani ni Jinsi ya KULITELEKEZA ili somo make mshkaji anaonekana mtu wa Misimamo..wadau nifanyeje hapa au mimi mwenyewe kucheki na wife nakosea???..msaada plz!!!
Naomba isomeke KULITEKELEZA..sorry manake kiswahili cha kusema na kuandika ni vitu viwili tofauti..
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
6,656
Likes
4,394
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
6,656 4,394 280
Jitoe usifanye hilo swala utajipatia picha mbaya kwa mtu kama huyo kutokana na misimamo yake.Angekuwa wa kukubali angemkubalia mkewe kwa sababu hizo movie zina maslahi kati yao wenyewe ndani ya ndoa yao na sio kwa mtu wa nje kama wewe.
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Likes
46
Points
145
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 46 145
Brother, Jifanye kama haujui kinachoendelea kwenye hiyo familia na wala usije ukaingilia kutoa usaidizi au ushauri wa kuangalia hiyo mikanda ya PILAU ambayo kimsingi haina maana. Utaichonganisha an pengine kuibomoa familia ya watu.
Kwa kifupi, potezea.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,495
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,495 280
shkamoo kaka! ushauri nasaha achana nao, ww simamia ile kampuni yenu ya event planners,wanaunganishia tenda ya sendoff ya jk akiachia ngazi 2015
Mkuu naona hapa la kutekeleza ni kumuoa mke wa jirani yako....dalili zote zipo apo
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
45
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 45 0
We unataka ulitekeleze ili iweje? Nenda uone ka hujageuziwa kibao na kuambiwa unatembea na huyo mkewe!! Kuna mambo ya kushauri jamani!
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
67
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 67 0
..Wana MMU salaam!
Nina jirani yangu ambaye mkewe ni rafiki ya wife wangu..of coz mie kwangu 'pilau' namaanisha picha za wakubwa sio issue yaan ninazo za kumwaga na huwa tunatizamaga sana na wife ..sasa huyu Mke wa Rafiki yangu inaonekana mie nikiwa sipo huwaga anakuja kucheki na wife hapa home kwangu. Katika Stori zao yule mke wa Jirani kashangaa sana kwamba mimi nazipenda na huwa tunaangalia pamoja na wife.
Huyu Shemeji yangu kamwambia wife kuwa alishawahi mshauri mumewe anunue akamwambia kuwa hazifai kwa m'ke aliyeko kwenye ndoa. Sasa eti kwa kuwa mie nafahamiana na mumewe kamwambia wife eti mie nikambembeleze mumewe kwa kutumia uzoefu wangu ili na yeye awe anaangalia home kwake na mumewe
Mtihani ni Jinsi ya KULITELEKEZA ili somo make mshkaji anaonekana mtu wa Misimamo..wadau nifanyeje hapa au mimi mwenyewe kucheki na wife nakosea???..msaada plz!!!
Utakorofishana na jirani kama yeye ni muumini mzuri wa Imani
Anaweza kukuhisi huwa mnaangalia wote na mke wake achana na mpango huo.
Siku hizi mwanaume akiona mwanamke anabinuka style ambazo hajawahi pewa anatilia shaka.
Fikiria wewe mwenyewe mke wako siku anachukua mashine anailengesha kwenye tigo utajisikiaje?
 
samito

samito

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
620
Likes
0
Points
35
samito

samito

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
620 0 35
Brother, Jifanye kama haujui kinachoendelea kwenye hiyo familia na wala usije ukaingilia kutoa usaidizi au ushauri wa kuangalia hiyo mikanda ya PILAU ambayo kimsingi haina maana. Utaichonganisha an pengine kuibomoa familia ya watu.
Kwa kifupi, potezea.

ushauri wa maana sana huu.

POTEZEA
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
kama mtu ambaye wanapika na kupakua kitandani hawezi kumshauri mumewe wewe unaenda kwa mwanaume mwenzako kumshauri aishi utakavyo wewe au kwa nini ukubali kuwa kibaraka wa mke wa jirani yako???
  • kuna ulazima wa huyo jirani yako kuangalia hizo movie za utupu ???
  • je atafaidika nazo nini ???
  • zitamuongezea nini katika maisha ya kila siku
acha upuuzi huo
 
SnowBall

SnowBall

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
3,060
Likes
27
Points
145
SnowBall

SnowBall

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
3,060 27 145
mhhh makubwa haya msiingilie mipangilio ya watu, wengine hawahitaji kuangalia porno ndio wasimamishe, wako tayari muda wote
..Hivi kumbe wengine wanaitumia hii kama 'catalyst'??..mie huwa najifunzaga tu mautundu..
 
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
3,818
Likes
90
Points
145
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
3,818 90 145
kila mtu anakuwa na ustaarabu wake nyumbani kwake-huyo jirani yeye kaamua asiangalie na mke wake hiyo mambo,cha kufanya ni bora umuache hivyohivyo maana yeye hapendi na kaamua kuishi bila kuangalia.
Kumwambia kunaweza vunja heshima iliyopo baina yenu.
 
J

J 20A

Senior Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
105
Likes
0
Points
0
J

J 20A

Senior Member
Joined Apr 28, 2011
105 0 0
Hapa unatakaka ushauri gani na wakati majibu unayo mwenyewe chukulia mfano jirani yako anakufata alafu anakwambia mkeo anapenda kweli picha za x uwe unaangalia nae siku mojamoja we utajisikiaje
 
SnowBall

SnowBall

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
3,060
Likes
27
Points
145
SnowBall

SnowBall

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
3,060 27 145
kama mtu ambaye wanapika na kupakua kitandani hawezi kumshauri mumewe wewe unaenda kwa mwanaume mwenzako kumshauri aishi utakavyo wewe au kwa nini ukubali kuwa kibaraka wa mke wa jirani yako???
  • kuna ulazima wa huyo jirani yako kuangalia hizo movie za utupu ???
  • je atafaidika nazo nini ???
  • zitamuongezea nini katika maisha ya kila siku
acha upuuzi huo
Hapo kwenye Red mkuu sijakusoma vizuri..yaani ni upuuzi hata mimi kuangalia au ni upuuzi kwenda kumshauri jirani yangu nae aangalie???
 
kashengo

kashengo

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
2,652
Likes
496
Points
180
kashengo

kashengo

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
2,652 496 180
kaa mbali kabisa usiingilie ya maisha ya wengine utaleta ugomvi wa hatari
alafu kuna ndoa zingine watu makauzu uso nginja...watizama porn ikifika sodomizing na nyie hampend wat do u do? Mnaskip? Khaaa! Kuna movie nzuri za wanandoa kutizama hata kama ni action,love stories etc lakini sio Porn na AJE ATHUBUTU kumwombea atajuta..na kuna uaddict flani ukiwa mtazamaji sana wa mambo hiyo then huyu jamaa kaathirika ye na mamsapu wake jaman mwacheni mke wa mwenzenu akiaddictika mmechangia
 

Forum statistics

Threads 1,214,014
Members 462,498
Posts 28,498,711