• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mume wangu hataki kuvunja ndoa, nifanyeje?

Serikali3

Serikali3

Senior Member
Joined
Jun 8, 2014
Messages
110
Points
225
Serikali3

Serikali3

Senior Member
Joined Jun 8, 2014
110 225
Nimetengana na mume wangu kwa miaka 8 sasa, kutokana na sababu mbalimbali ikiwemo kutojali familia hasa watoto na matatizo mengine ya kimaumbile. Nilifunga ndoa ya kanisani nimekuwa busy sana kutafuta pesa ili watoto wasome, kiasi kwamba sikuweza kushughulika na mambo ya ndoa kudai matunzo ya watoto na mali bali nilihangaika wanangu wakue na kupata elimu iliyo bora. Amekuwa akidai tusameheane tuendelee na maisha ila moyo wangu umekataa kabisa najikuta namchukua tu kiasi kwamba siwezi kuendelea kuwa naye.

Nimejaribu kumshawishi tufile petition for divorce ili kila mtu awe huru hataki na amepanga kunifanyia fujo endapo nitajaribu kufanya madai hayo, kiukweli niko busy kiasi nashindwa kwenda mahakamani kudai divorce coz inakula muda na sikumdai na sitadai mali yoyote kutoka kwake nilichotaka ni kuwa huru tu ili nami niweze kumpata mtu nitakayeweza kuishi naye for the rest of my few years in this world as we only live once.

Sasa nimekwama hapo, naomba great thinker mnishauri nianzie wapi.

Samahani kwa kwa kuwachosha na uzi mrefu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Super women 2

Super women 2

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2016
Messages
5,192
Points
2,000
Super women 2

Super women 2

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2016
5,192 2,000
Pole. Fata sheria ustawi wa jamii.


Ujana haubagui.
 
Dragoon

Dragoon

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2013
Messages
7,054
Points
2,000
Dragoon

Dragoon

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2013
7,054 2,000
Moyo mpweke utaujua tu. Huu ni usiku wa manane kasoro, mtu analeta masuala ya talaka ili aolewe tena.
Anyway mamaaaa, pole sana. kwa sasa ningeshauri upambane kulea watoto wako, mambo ya mapenzi potezea kwanza. Malezi ya watoto kwa sasa yanahitajika sana, kumbuka hawaishi na baba yao, sasa unataka kuwaletea baba wa kambo! Huwezi jua huyo unaetaka kumtafuta atakuwan na makucha gani.
 
Umba Tuku

Umba Tuku

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2017
Messages
2,116
Points
2,000
Umba Tuku

Umba Tuku

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2017
2,116 2,000
aaaaaaaaagriiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii sioi kwa mbanga hizi ? yaani unataka kuharakisha zoez ili ukakulane kwingine ? :) jamaa akaze hapo hapo wewe kulana kwa kujiiba tu talaka hupati muone

kanisani ulisemaje ? leo wasemaje ?

jamaa uliko kazaa hata kama maumbile huna :) hahahahahahahahah eti maumbile means before hukunotice ? ee
 
lazalaza

lazalaza

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
2,789
Points
2,000
lazalaza

lazalaza

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2012
2,789 2,000
Nenda mahakamani kama hataki kuja kesi itasikilizwa upande mmoja na utapata haki yako haraka na vile hutaki hata kijiko mbona fasta tuuu.
 
-KANA-

-KANA-

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2017
Messages
3,846
Points
2,000
-KANA-

-KANA-

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2017
3,846 2,000
Hauna muda?

Nafikiri hii pia ni sababu ya ndoa yako kuvunjika.

Naamini jamaa hajaua mtu, anafaa kusamehewa. We all deserve second chances, don't we?

Kama kweli jamaa bado anakuhitaji after 8 years apart, kuna real love somewhere!

Unaweza ukahisi wanao wanapata kila kitu. Lakini kulelewa na mzazi mmoja pekee sio kitu kizuri.

Itafika wakati watamchukia mmoja kati yenu.

Wanaume hatutabiriki dadaangu. Unaweza jikuta unaangukia mikononi mwa mtu mbaya kuliko mumeo!

Mnatakiwa mpambane kuungana, sio kutengana. Give it one more try, fight for your family!

- KANA -
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
25,109
Points
2,000
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
25,109 2,000
Aiseeeeeee......
Mambo mengine bhana.....
Yaani unashindwa kufanya maamuzi yako binafsi kwa mustakabali wa maisha yako....
 
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
15,191
Points
2,000
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2017
15,191 2,000
Hauna muda?

Nafikiri hii pia ni sababu ya ndoa yako kuvunjika.

Naamini jamaa hajaua mtu, anafaa kusamehewa. We all deserve second chances, don't we?

Kama kweli jamaa bado anakuhitaji after 8 years apart, kuna real love somewhere!

Unaweza ukahisi wanao wanapata kila kitu. Lakini kulelewa na mzazi mmoja pekee sio kitu kizuri.

Itafika wakati watamchukia mmoja kati yenu.

Wanaume hatutabiriki dadaangu. Unaweza jikuta unaangukia mikononi mwa mtu mbaya kuliko mumeo!

Mnatakiwa mpambane kuungana, sio kutengana. Give it one more try, fight for your family!

- KANA -



sipend maushauri yanamna hii!umeingia kwenye kiatu cha mtoa mada ww! had akaja hapa sio mchezo!ingia kwenye kiatry chake then toa ushauri!pole sana mtoa mada! nakuelewa sana! pole !SIMAMA KISHUJAA!
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,189
Points
2,000
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,189 2,000
Uendelee kukwama hivyo hivyo unless unathibitisha beyond reasonable doubt kuwa mumeo ndio mwenye mapungufu yasiyorekebishika

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

malemwa

Senior Member
Joined
Jan 19, 2017
Messages
186
Points
250
M

malemwa

Senior Member
Joined Jan 19, 2017
186 250
Usilazimishe Moyo Fanya yako mtakutana kulea watoto km wataka kuliwa poa tu kimya kimya au wazi kwani yeye miaka nane amekuwa jiwe? Ageuki??

Sent using Jamii Forums mobile app
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
98,009
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
98,009 2,000
Kama hutajali hebu hapo kwenye rangi fafanua. Usiendekeze kazi kuliko amani ya moyoni mwako. Fungua kesi ya kudai divorce pia katika madai hayo usisahau kuweka ushahidi wa huyo jamaa kudai atakufanyia fujo. Mwajiri wako sidhani kama atakunyima masaa machache au hata siku nzima kwa wikiya wewe kwenda mahakamani kutafuta kile ukitakacho. Ila watoto kama wamevuka miaka 7 ujue anaweza kuanzisha varangati la kuchukua wanae. Hii sheria ya watoto wakishafika miaka 7 ni wa baba mimi naipinga sana lakini sasa ndiyo sheria ya nchi hivyo ujue kuna uwezekano wa hili labda kama kuwepo na ushahidi kwamba hana uwezo wa kuwatunza watoto mliojaliwa.

Nimetengana na mume wangu kwa miaka 8 sasa, kutokana na sababu mbalimbali ikiwemo kutojali familia hasa watoto na matatizo mengine ya kimaumbile. Nilifunga ndoa ya kanisani nimekuwa busy sana kutafuta pesa ili watoto wasome, kiasi kwamba sikuweza kushughulika na mambo ya ndoa kudai matunzo ya watoto na mali bali nilihangaika wanangu wakue na kupata elimu iliyo bora. Amekuwa akidai tusameheane tuendelee na maisha ila moyo wangu umekataa kabisa najikuta namchukua tu kiasi kwamba siwezi kuendelea kuwa naye.

nimejaribu kumshawishi tufile petition for doivorce ili kila mtu awe huru hataki na amepanga kunifanyia fujo endapo ntajaribu kufanya madai hayo kiukweli niko busy kiasi nashindwa kwenda mahakamani kudai divirce coz inakula muda na sikumdai na sitadai mali yoyote kutoka kwake nilichotaka ni kuwa huru tu ili nami niweze kumpata mtu nitakayeweza kuishi naye for the rest of my few years in this world as we only live once!

sasa nimekwama hapo, naomba great thinker mnishauri nianzie wapi.


samahani kwa kwa kuwachosha na uzi mrefu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
-KANA-

-KANA-

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2017
Messages
3,846
Points
2,000
-KANA-

-KANA-

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2017
3,846 2,000
sipend maushauri yanamna hii!umeingia kwenye kiatu cha mtoa mada ww! had akaja hapa sio mchezo!ingia kwenye kiatry chake then toa ushauri!pole sana mtoa mada! nakuelewa sana! pole !SIMAMA KISHUJAA!
Last time I checked, no one was telling me what I should say!

Rudi kule kwenye Uzi wenu ambao unatuhumiwa kuigiza kua mwanamke.



- KANA -
 
Z

Zamazamani

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2008
Messages
1,772
Points
1,500
Z

Zamazamani

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2008
1,772 1,500
kea maongezi haya manare tatizo lako ni maumbile ya jamaa..alikuwa hakutoshelezi.....sasa unataka ugongwe vizuri umeshaonja asali unataka kuchonga mzinga...lakini hautapata kama huyo jamaa.....hilo ni zimwi likujualo.....
 
sizonjemadawa

sizonjemadawa

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2017
Messages
1,061
Points
2,000
sizonjemadawa

sizonjemadawa

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2017
1,061 2,000
Nimetengana na mume wangu kwa miaka 8 sasa, kutokana na sababu mbalimbali ikiwemo kutojali familia hasa watoto na matatizo mengine ya kimaumbile. Nilifunga ndoa ya kanisani nimekuwa busy sana kutafuta pesa ili watoto wasome, kiasi kwamba sikuweza kushughulika na mambo ya ndoa kudai matunzo ya watoto na mali bali nilihangaika wanangu wakue na kupata elimu iliyo bora. Amekuwa akidai tusameheane tuendelee na maisha ila moyo wangu umekataa kabisa najikuta namchukua tu kiasi kwamba siwezi kuendelea kuwa naye.

nimejaribu kumshawishi tufile petition for doivorce ili kila mtu awe huru hataki na amepanga kunifanyia fujo endapo ntajaribu kufanya madai hayo kiukweli niko busy kiasi nashindwa kwenda mahakamani kudai divirce coz inakula muda na sikumdai na sitadai mali yoyote kutoka kwake nilichotaka ni kuwa huru tu ili nami niweze kumpata mtu nitakayeweza kuishi naye for the rest of my few years in this world as we only live once!

sasa nimekwama hapo, naomba great thinker mnishauri nianzie wapi.


samahani kwa kwa kuwachosha na uzi mrefu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa nini unawaza kubomoa ukuta uliojenga mwenyewe
Kama ameomba msamaha mrudie mulee watoto mmugomvi wako usisababishe watoto wakakosa malezi ya baba, watoto wanaumia sana wanavyolelewa na mzazi wa kufikia kisa ww umeshindwa kusamehe

sizonjemadawa
 

Forum statistics

Threads 1,404,468
Members 531,617
Posts 34,454,344
Top