Kwanza poleni kea majukumu ya Jumatatu,
Jamani ndugu zangu nisaidieni mimi, nina mume ambae mwanzoni mwa ndoa yetu alionyesha kunipenda sana. Lakini kadiri maisha yanavosonga mume wangu amebadilika amekuwa ni mtu wa ugomvi.
Kila kukicha na mkigombana jambo dogo tuu atalikuza na kuwa kubwa, atasusa chakula hata kitandani halali analala chumba kingine au kwenye sofa, nimekata tamaa maana kila ninapojaribu kumsihi na kujishusha haelewi.
Nisaidieni ndugu zangu
Jamani ndugu zangu nisaidieni mimi, nina mume ambae mwanzoni mwa ndoa yetu alionyesha kunipenda sana. Lakini kadiri maisha yanavosonga mume wangu amebadilika amekuwa ni mtu wa ugomvi.
Kila kukicha na mkigombana jambo dogo tuu atalikuza na kuwa kubwa, atasusa chakula hata kitandani halali analala chumba kingine au kwenye sofa, nimekata tamaa maana kila ninapojaribu kumsihi na kujishusha haelewi.
Nisaidieni ndugu zangu