Mume wa Maana Usipokuwa naye tu, Ukimpata...!!!

Mume wa Maana Usipokuwa naye tu, Ukimpata...!!!

Makubwaaaaaaa!!!!!!!!! Mume fahari na wa maana muone kwa MWENZIO!!!!!!!!!! Akipita kang'aaa , katokelezeaaaaa jasho la mkewe lile, Ukimkuta bar akakuhonga mchemsho utamuona wa maana kumbe husle za mkewe familia isonge, yeye kama yeye bila mkewe MAJANGAAAA! Wake za watu wakikusimulia walivoanza na waume zao na SHUKA 2! Utachokaaa! ukijitia mpana kama pazia la cinema ndo kama hivi yaliyomkuta bi dada.!!!!!!!


Woow !! kume ku-shine kwangu ni fadhila za wifu wangu (goaliee) sweet heart ?

Mkuu you made my LIFE.....!
Lara kind thanks and blessings.

Habari ya mjini ndo hiyoo nimefurahi sana rala 1 kwa kumshinikiza abaki hapo hapo maana akimuacha huyo mume anaweza kukumbuka zilipendwa na kumuondolea starehe mama watoto wake ambaye inawezekana huko alipo kashapata mtu wa kumtolea shida zake....
Riziki ya mwenzio usiialie mlango wazi mungu atakuuumbua
 
Last edited by a moderator:
mmmh hata mashuleni kuna maslow learners. sasa mtu ameleta funzo zuri tu hapa wadwanzi wanaanza matusi. kama hujaelewa si uulize kuliko kujitia ufundi wa matusi.....
 
Leo nimeamini MMU bila lara 1 haiwezekani, nili miss uandishi wako. Ukiandika tu wewe najikuta nasoma mpaka mwisho hata kama Maelezo marefu kishenzzzzzz.
 
Last edited by a moderator:
mmmh hata mashuleni kuna maslow learners. sasa mtu ameleta funzo zuri tu hapa wadwanzi wanaanza matusi. kama hujaelewa si uulize kuliko kujitia ufundi wa matusi.....

na hili bandiko lako unaona sio matusi eeh.mjifunze kuwa na lugha ya heshima watu wote sio wahuni kama wewe
 
unajichanganya tuu wewe..................hebu ntokeee mie usiniharibie siku
na hili bandiko lako unaona sio matusi eeh.mjifunze kuwa na lugha ya heshima watu wote sio wahuni kama wewe
 
Habari ya mjini ndo hiyoo nimefurahi sana rala 1 kwa kumshinikiza abaki hapo hapo maana akimuacha huyo mume anaweza kukumbuka zilipendwa na kumuondolea starehe mama watoto wake ambaye inawezekana huko alipo kashapata mtu wa kumtolea shida zake....
Riziki ya mwenzio usiialie mlango wazi mungu atakuuumbua
Exactly...... Bravo QueenHorse mnastahili full package 3 salary bonus!!
 
kwan wewe unayemnanga kwan amekuchukulia bwana??? basi nawe unalooooo tena limekugandaa........

Achana nae AATAFUTA KICK HUMU MMU! NSHAMTIA KWENYE DUTBIN! Tangia lini kitu cha kwenye DUSTBIN kikakusumbua!?
 
MODES MNAONAAAAAAAAA? Nikifungli mvua hapa ya MITUSI ndo mnajitia upanakua kuniban! AU NDO MNAWATUMA WAT WANICHOKONOE NINI? Maana nikitukanwa mimi MNAJIKAUSHA! Sasa subirieni kazi muone.
 
Sometime kabla hujamnyooshea mwenzio kidole na kumuita muhuni jichunguze wewe kwanza je ni msafi hadi kumnyooshea mwenzio kidole

Achana nae TUSHAMTIA KWENYE DUSTIBIN!!!!!!!!! MTU KUCHABWA NA MIMI AU KIJIWENI KWANGU 1. AWE JF SENIOR EXPERT MEMBER au MWANAUME kidogoo itatulazimu tumchambe. Hawa UCHAFU KUNUKA WANAOTAFUTA KICK dawa yao waji.nga waji.nga TUNAWAPOTEZEA TU!
 
images
 
Umeonaaaaaaa eeeeeeeeeeh! Ni MDADA anatafuta KICK Nimchambe kinguvu! nasikitika HANA VIGEZO VYA KUCHAMBWA KIJIWE HIKI! NISHAMTIA KWENYE DUSTBIN UCHAFU KUNUKA!!!!!!!!! Kuchamba nayo kazi japo haina leseni! Huchambwi oyo ovyo inabidi UWE NA HADHI YA KUCHAMBWA atiiiiiiiii!!!!!!!!!!!!!

haaaa haaa MBWA UKIMJUA JINA WALA HAKUSUMBUI KUISHI NAYE.......
 
Back
Top Bottom