Mume wa Maana Usipokuwa naye tu, Ukimpata...!!!

Mume wa Maana Usipokuwa naye tu, Ukimpata...!!!

hii laana ujue
kweli wanaume wote hakuwaona jamani akamfanyia mtt wa mwanamke mwenzie hivyo!!!?so sad

radhi ya mke mbaya
 
Makubwaaaaaaa!!!!!!!!! Mume fahari na wa maana muone kwa MWENZIO!!!!!!!!!! Akipita kang'aaa , katokelezeaaaaa jasho la mkewe lile, Ukimkuta bar akakuhonga mchemsho utamuona wa maana kumbe husle za mkewe familia isonge, yeye kama yeye bila mkewe MAJANGAAAA! Wake za watu wakikusimulia walivoanza na waume zao na SHUKA 2! Utachokaaa! ukijitia mpana kama pazia la cinema ndo kama hivi yaliyomkuta bi dada.!!!!!!!


Woow !! kume ku-shine kwangu ni fadhila za wifu wangu (goaliee) sweet heart ?

Mkuu you made my LIFE.....!
Lara kind thanks and blessings.

ulikuwa hujui ndo kazi yetu hiyo eeh?
ndo ujue ss
 
naona watafuta kick wamevamiaaaa kwa kasi ajabu
 
ulikuwa hujui ndo kazi yetu hiyo eeh?
ndo ujue ss
"jamenii Mpeni mwenye haki, Haki yakee" au myonge mnyongeni, Lak'.... Mie ndo maana nikitokaga Asubuhi hadi jioni naonekana Shinning star * kumbe ni uchawi wenu huoo?
images
 
LIMEKUCHOMAAAAAAAAAAAAAAA! Unalala kwenye kochi la mkeo eeeeh kutwa kucha!!!!!!!!! Hahahaaaaaaaaa Halooooooooooo! UNALO HILO BABU!
Hivi kwa nini watu hawataki kuwa wachambuzi. Hii nimeipenda sana kuna masomo mengi ndani yake. Ni lazima tuwe waangalifu sana tamaa za mwili zikizidi ndo malipo hayo. Mwanamke anataka awe na mme na sie akili ikihama inahama moja kwa moja. Thanks
 
Anaebisha kwamba malipo ya mabaya unayowafanyia wenzako ni HAPA HAPA duniani yupo? Wapo wengi sana waliopata such problems baada ya kuwaacha wake zao ambao walihangaika sana kuyapata maendeleo. Wanaume wa JF jifunzeni, usijione unamkomooooa mkeo hujui pigo gani Mungu atakupa! Asante kwa somo.
 
Unatumia misamyati migumu sana. Napata shida kukuelewa vizuri Lara.
HERI YA MWAKA MPYA NA WEWE PIA!
 
Heri ya mwaka mpya lara 1 . Hayo ndio madhara ya kuvamia ndoa za watu, huenda bidada alitumia dawa imesababisha hilo anguko la mwanaume .
 
Last edited by a moderator:
huu waraka wa leo kiboko...lakin asante nimejifunza vingi sana kupitia huu ujumbe.kwanza uvumilivu kutoka kwa bi mdada aliye achwa na kukubali kushindwa huku akimuachia mungu.
pili nimeamini malipo ni hapahapa duniani mbinguni mahesabu.
tatu mwanamke kujishughulisha kwa chochote kile sio kukaa nyumbani kusubiri kuletewa.
HERI YA MWAKA MPYA NA KWAKO PIA MKUU...

byb sac,

The summation you made is spot-on!
Marriage institution is a complex thing. Simulizi za ndoa na yanayotokea humo hustaajabisha, hufurahisha, husikitisha, huliwaza, hutia moyo, nk. Ila kwa huyu bwana mkubwa kumtelekeza mzazi mwenziwe na watoto 3 katika hali ya ugumu wa maisha na majukumu ya malezi kuhakikisha maisha bora kwa watoto wake anastahili yanayomkuta na makubwa zaidi!!

Hali ya Kutofautiana kwa wenza(mme/mke) haina budi kutokea. Sijawahi kusikia ndoa ambayo mme na mke kila siku mabusu motomoto.. Ndoa zina karaha sana tu... lakini pia zina tulizo la moyo. Sio siku zote ni nzuri lakini pia sio siku zote ni mbaya. Tena ikiwa ndoa imejaaliwa watoto na kama wazazi/wanandoa wayatambua majukumu yao basi uwepo wa watoto is a catalyst to more love in the home.

Lara 1, Kudokoa ni kutia doa katika ndoa za wenzio! Madhara yake ni makubwa sana!! USIDOKOE in 2014.
Tafuta wako ubinafsishe!!!

PP
 
Kudokoa ndo mpango mzima....iwe kwa mwanamke au mwanaume...heri ya mwaka mpya Lara 1...
 
Huyo mwanamke simuonei huruma

Na huyo mwanaume akome azeekee hapo kwenye makochi
 
Very good lesson Lara1. Jamani ndoa ni taasisi takatifu so iheshimiwe. Kama unatakakufanya uhuni ni bora usioe au kuolewa ili ufanye uhuni wako ukimaliza ndo uingie katika ndoa. Ndoa inaonganisha koo zetu na pia inaweza gombanishe koo. Ndoa inazaa undugu kati ya pande mbili za wanandoa.Wengi tumekuwa ndugu wakaribu na mashemej na kushirikiana ktk mambo makubwa kwasababu ya uimara wa ndoa za ndugu zetu. Tufuate mafundisho ya dini juu ya kutunza ndoa zetu.
 
Ina mafundisho makubwa sana kwa wanayoiona ni ya kipuuzi basi wao huwenda ikawa hii mada imewagusa kwa namna moja au nyengine.
 
Back
Top Bottom