Mume mwenye sifa hizi anahitajika


U

uajekundu

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2016
Messages
541
Likes
460
Points
80
U

uajekundu

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2016
541 460 80
Anahitajika mwanaume aliye tayari kuwa mume mzuri,

umri kuanzia miaka 30,
Anayejitambua na mwenye hekima, akili na reasoning ya kutosha.
Awe mkristo, ila asiwe mlokole,
Awe na upendo wa kweli,
Asiwe mnene sana,
Asiwe mfupi sana,
Awe na elimu kuanzia degree na kuendelea,
Awe mfanya kazi au Mjasiliamali.
Awe tayari ku adopt mtoto nitakaye mzaa muda si mrefu.

Sifa za muombaji
Msichana , Black beauty natural
Urefu 155cm
elimu , degree ya kwanza
Muajiriwa wa taasisi moja mjini Dsm
Mcha Mungu
Mkatoliki

Mwenye sifa hizo aje PM, Mwanaume mweupe sana haitajiki, pia mchaga hatakiwi, wengine woote karibuni. napokea application hapa
 
magungila kivinzi

magungila kivinzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2017
Messages
233
Likes
145
Points
60
magungila kivinzi

magungila kivinzi

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2017
233 145 60
Anahitajika mwanaume aliye tayari kuwa mume mzuri,

umri kuanzia miaka 30,
Anayejitambua na mwenye hekima, akili na reasoning ya kutosha.
Awe mkristo, ila asiwe mlokole,
Awe na upendo wa kweli,
Asiwe mnene sana,
Asiwe mfupi sana,
Awe na elimu kuanzia degree na kuendelea,
Awe mfanya kazi au Mjasiliamali.
Awe tayari ku adopt mtoto nitakaye mzaa muda si mrefu.

Sifa za muombaji
Msichana , Black beauty natural
Urefu 155cm
elimu , degree ya kwanza
Muajiriwa wa taasisi moja mjini Dsm
Mcha Mungu
Mkatoliki

Mwenye sifa hizo aje PM, Mwanaume mweupe sana haitajiki, pia mchaga hatakiwi, wengine woote karibuni. napokea application hapa
Ngoja nijitafakali sifa ninazo
 
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
2,656
Likes
730
Points
280
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
2,656 730 280
Wakuswampa, baba wa huyo mtoto mtarajiwa yuko wapi? Na kwanini si yeye kama yuko hai?
Tuanzie hapo kwanza.
Nina vigezo na nahisi wewe ndio wangu, ila naomba nijue hayo kabla ya kuja PM.
 
KIKAZI

KIKAZI

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2014
Messages
945
Likes
752
Points
180
KIKAZI

KIKAZI

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2014
945 752 180
duuu nimeshindwa kushangaa aise :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
 
Cowman

Cowman

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
1,572
Likes
2,556
Points
280
Cowman

Cowman

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
1,572 2,556 280
Nina 25 kama upo tayar njoo PM
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,690
Likes
2,616
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,690 2,616 280
Anahitajika mwanaume aliye tayari kuwa mume mzuri,

umri kuanzia miaka 30,
Anayejitambua na mwenye hekima, akili na reasoning ya kutosha.
Awe mkristo, ila asiwe mlokole,
Awe na upendo wa kweli,
Asiwe mnene sana,
Asiwe mfupi sana,
Awe na elimu kuanzia degree na kuendelea,
Awe mfanya kazi au Mjasiliamali.
Awe tayari ku adopt mtoto nitakaye mzaa muda si mrefu.

Sifa za muombaji
Msichana , Black beauty natural
Urefu 155cm
elimu , degree ya kwanza
Muajiriwa wa taasisi moja mjini Dsm
Mcha Mungu
Mkatoliki

Mwenye sifa hizo aje PM, Mwanaume mweupe sana haitajiki, pia mchaga hatakiwi, wengine woote karibuni. napokea application hapa
Hapo katika nyekundu Huyo mtoto ulimpata kona baa kwa bahati mbaya??au kazi za nje nakufananisha vile!
 
U

uajekundu

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2016
Messages
541
Likes
460
Points
80
U

uajekundu

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2016
541 460 80
Hapo katika nyekundu Huyo mtoto ulimpata kona baa kwa bahati mbaya??au kazi za nje nakufananisha vile!
unanifananisha na nani? bahati mbaya tu, japo wengi hawaamini katika bahati mbaya
 

Forum statistics

Threads 1,235,372
Members 474,523
Posts 29,220,207