Mume kumtia lovebite mkewe

Samcezar

JF-Expert Member
May 18, 2014
9,384
2,000
Huyo mwanamke atakuwa hajatulia. Mwanamke anaogopa vipi kupewa love bites kama sio anataka asijulikane anaishi na mtu. Love bites ni ishara ya mwanamke kuwa mtamu hadi mwanaume anatamani kumtafuna......
 

Carleen

JF-Expert Member
Nov 6, 2018
4,888
2,000
πŸ˜‚ πŸ˜‚
Nimekaa hapa serious nasubiri nione atakayeielezea hiyo bite inawekwaje lakini naona tu ni mazungumzo baada ya habari..!!
 

Algedo

Senior Member
Jul 24, 2020
101
250
πŸ˜‚ πŸ˜‚
Nimekaa hapa serious nasubiri nione atakayeielezea hiyo bite inawekwaje lakini naona tu ni mazungumzo baada ya habari..!!
Najaribu tu.
Ipo kama ubavyo fanya romance na mpenzi wako. Lovebite inatokea wakati wa kumwandaa mwanamke. Wakati wa kumtomasa unaweza tumia ujuzi wa kinywa kutalii kwa ulimi pande za shingoni huku ukimpa mabusu mazito na kutumia lips zako kama meno kuvuta kidogo nyama za shingo na hapo ndo lovebite inapo acha alama especially kwa wanawake weupe lkn black girl ni kama utakua unawatesa bure
 

Atomic orbital

Senior Member
Sep 27, 2020
152
250
Najaribu tu.
Ipo kama ubavyo fanya romance na mpenzi wako. Lovebite inatokea wakati wa kumwandaa mwanamke. Wakati wa kumtomasa unaweza tumia ujuzi wa kinywa kutalii kwa ulimi pande za shingoni huku ukimpa mabusu mazito na kutumia lips zako kama meno kuvuta kidogo nyama za shingo na hapo ndo lovebite inapo acha alama especially kwa wanawake weupe lkn black girl ni kama utakua unawatesa bure
Alaah
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom