Mume amezaa nje na wewe huna kizazi

Mume amezaa nje na wewe huna kizazi

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Posts
58,636
Reaction score
220,427
Imetokea umeolewa na umeishi na mume kwa miaka michache bila mtoto. Unaanza kusikia pembeni mume ana mtoto, baadae anaamua kukueleza. Unakaa kimya, sasa inakuwa kumuona nyumbani ni shida, na kwakua alishakueleza anakwambia kabisa nilipitia kuwaona watoto. Ni mwache kwa kukiuka kiapo cha ndoa?
 
usimuache, hata ibrahim alizaa nje ya ndoa baada ya kusubili kwa muda mrefu, hakuna mwanamke asiyeweza kuzaa wewe subiri utazaa tu Exodus23:26, agizo la Mungu ni kuzaa ili kuijaza dunia
 
K
Imetokea umeolewa na umeishi na mume kwa miaka michache bila mtoto. Unaanza kusikia pembeni mume ana mtoto, baadae anaamua kukueleza. Unakaa kimya, sasa inakuwa kumuona nyumbani ni shika, na kwakua alishakueleza anakwambia kabisa nilipitia kuwaona watoto. Ni mwache kwa kukiuka kiapo cha ndoa?
Kiapo cha ndoa kilimkataza kutokuwa na watoto au?

Aliahidi kukutunza, kukulinda hadi kifo kiwatenganishe.

Nawe uliahidi kumpenda na kumlinda hadi kifo kiwatenganishe!

Kama kuna sehemu nimekosea naomba turejee upya kwenye viapo vyetu kwenye dini / madhehebu yetu!

Hujambo Sky!!!!
 
K

Kiapo cha ndoa kilimkataza kutokuwa na watoto au?

Aliahidi kukutunza, kukulinda hadi kifo kiwatenganishe.

Nawe uliahidi kumpenda na kumlinda hadi kifo kiwatenganishe!

Kama kuna sehemu nimekosea naomba turejee upya kwenye viapo vyetu kwenye dini / madhehebu yetu!

Hujambo Sky!!!!
Hakuna dini inayoruhusu uzinzi.
 
usimuache, hata ibrahim alizaa nje ya ndoa baada ya kusubili kwa muda mrefu, hakuna mwanamke asiyeweza kuzaa wewe subiri utazaa tu Exodus23:26, agizo la Mungu ni kuzaa ili kuijaza dunia
Ukute huyo mume hao watoto si wake...
Ukiwa desperate na kupata mtoto kila mwanamke atakubambikia mimba...
Mwishowe maradhi tu...
 
Tatizo wanawake mna roho mbaya sana kwa watoto wenu wa kambo,
Hapo ilitakiwa mwanamke amwombe mumeo mtoto aletwe ndani ya nyumba,
Akisha fika hapo mwanamke amlee na jamii yote sasa itaelewa mwanamke ana mtoto kwa sababu yeye ndio atakaye itwa mama,
Lakini nyinyi wanawake mlivyoo, utashangaa mtoto anaanza kupata manyanyaso
 
Wanaume wanadai wanataka mtu wa kuendeleza jina na kumsaidia akiwa mzee, wanasahau kuwa hata wanawake wana feelings.
 
Ngumu kumeza,mimi nitamwambia tukapime wote tuone nani ana tatizo,what abt huyo mwanaume ndo ana tatizo na huko nje kabambikiwa,huyu mwanamke na yeye auze mechi ikitinga mimba,ampe mmewe ambwambie hatimae ndoa imejibu
 
Tatizo wanawake mna roho mbaya sana kwa watoto wenu wa kambo,
Hapo ilitakiwa mwanamke amwombe mumeo mtoto aletwe ndani ya nyumba,
Akisha fika hapo mwanamke amlee na jamii yote sasa itaelewa mwanamke ana mtoto kwa sababu yeye ndio atakaye itwa mama,
Lakini nyinyi wanawake mlivyoo, utashangaa mtoto anaanza kupata manyanyaso
Hapo pa kuleta mtoto nyumbani kasheshe ni kuwa mama wa mtoto anaweza kuchukua mwanya huo kuendeleza usaliti na mume wako machoni pako kabisa. Si amekuja kumuona mwanae.
 
Ngumu kumeza,mimi nitamwambia tukapime wote tuone nani ana tatizo,what abt huyo mwanaume ndo ana tatizo na huko nje kabambikiwa,huyu mwanamke na yeye auze mechi ikitinga mimba,ampe mmewe ambwambie hatimae ndoa imejibu
Hapa ndio shida, kama yeye amebambikiwa mtoto inamaana alicheza peku, na kuna hatari anaweza kuunganisha na grid ya taifa.
 
Uko sawa kabisa! Je kuna dini inaruhusu utasa na ugumba au ni matokeo tu?
Kama umeoa mwanamke akawa tasa ni msalaba ambao mnapaswa kuubeba pamoja, kwakuwa mmeshakuwa mwili mmoja.
 
Hapa ndio shida, kama yeye amebambikiwa mtoto inamaana alicheza peku, na kuna hatari anaweza kuunganisha na grid ya taifa.
Hacheni kutishiana maisha, kwani grid ya bongo nini? Ilikuwa zamani hiyo!
 
Duuuhh kazi kweli kweli.

Tatizo kubwa kwenye jamii yetu watu wanaishi kwa mazoea. Kama ni watoto hata mbwa anao. Duniani hii imekuwa na desturi ya kuwakumbusha wale waliofanya yaliyo muhimu ktk jamii, Taifa na dunia.

Huyo dada asikilize "roho yake" maana katika maisha kilicho muhimu ni "amani na furaha" ndani ya nafsi.
 
Back
Top Bottom