Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,156 Reaction score 13,267 Dec 30, 2011 #1 Kazi unayo..............
MadameX JF-Expert Member Joined Dec 27, 2009 Posts 7,792 Reaction score 3,860 Dec 30, 2011 #2 Ya zamani mkuu
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,156 Reaction score 13,267 Dec 30, 2011 Thread starter #3 Duh!!! nadhani uzamani nao una mipaka yake (mimi nina miaka............jamvini)!!! MNITHAMEHE BILA SENTI!!!
Duh!!! nadhani uzamani nao una mipaka yake (mimi nina miaka............jamvini)!!! MNITHAMEHE BILA SENTI!!!
ndetichia Platinum Member Joined Mar 18, 2011 Posts 27,769 Reaction score 6,590 Dec 30, 2011 #4 hii shule iko wapi hiyo usenge..
TIQO JF-Expert Member Joined Jan 8, 2011 Posts 13,786 Reaction score 2,104 Dec 30, 2011 #5 Mulugo ndo nani?
Lambardi Platinum Member Joined Feb 7, 2008 Posts 20,248 Reaction score 24,634 Dec 30, 2011 #6 Naibu Waziri wa Elimu....anazifungia shule ambazo hazina ubora na hazijasajiliwa!!!!ila hiyo usenge iko Kenya si hapa Tanzania
Naibu Waziri wa Elimu....anazifungia shule ambazo hazina ubora na hazijasajiliwa!!!!ila hiyo usenge iko Kenya si hapa Tanzania
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,867 Reaction score 13,847 Dec 30, 2011 #7 ndetichia said: hii shule iko wapi hiyo usenge.. Click to expand... Kenya mkuu.