Muitaji wa KOKOTO nyeusi/Mchanga......

Muitaji wa KOKOTO nyeusi/Mchanga......

July 77

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2024
Posts
3,194
Reaction score
4,555
Wakuu tunauza KOKOTO nyeusi na mchanga......kwa muitaji wa kokoto nyeusi na mchanga...

KOKOTO NYEUSI Cubic meter 1 ni Tsh 120,000/=

MCHANGA CUBIC METER 01 Tsh. 50000/=

0671 220233 tupo DSM.


Kokoto ujazo wa gari TONE 2, NI TSH 240,000/=

MCHANGA KWA ujazo wa gari ya TANI MBILI ni TSH 100,000/=
 
Wakuu tunauza KOKOTO nyeusi na mchanga......kwa muitaji wa kokoto nyeusi na mchanga...

KOKOTO NYEUSI Cubic meter 1 ni Tsh 120,000/= 0671 220233 tupo DSM.
Bei za mchanga je?
 
Wakuu tunauza KOKOTO nyeusi na mchanga......kwa muitaji wa kokoto nyeusi na mchanga...

KOKOTO NYEUSI Cubic meter 1 ni Tsh 120,000/= 0671 220233 tupo DSM.
Wizi tu yaani kupasua tu ndio ufikie huko

USSR
 
Wakuu tunauza KOKOTO nyeusi na mchanga......kwa muitaji wa kokoto nyeusi na mchanga...

KOKOTO NYEUSI Cubic meter 1 ni Tsh 120,000/=

MCHANGA CUBIC METER 01 Tsh. 50000/=

0671 220233 tupo DSM.
Hizi cubic metres kwanini usiziweke.kwenye ujazo wa gari...itakuwa rahisi kwa wengine.kufahamu
 
Back
Top Bottom