Muhimu kwa NECTA,MZUMBE UNIVERSITY,SIDO,TCU,CBE na OPEN UNIVERSITY

Muhimu kwa NECTA,MZUMBE UNIVERSITY,SIDO,TCU,CBE na OPEN UNIVERSITY

Fichua

Member
Joined
Dec 5, 2013
Posts
7
Reaction score
3
Kuna binti ajukikanae kama AMINA KAUMO aliajiriwa na Sido Lindi amesoma CBE na sasa anasoma Masters Mzumbe Unverity campus ya Dar es salaam hatumii vyeti vyak halisi anatumia vyeti vya ndugu yake ambaye ni mwajiriwa wa CHUOKIKUU HURIA,ambae jina lake kiukweli ni Amina Kaumo.Binti huyu Amina Kaumo feki amba jina lake ni Moza Ramadhi Ally Kaumo,ni mkazi wa KIJITONYAMA KARIBU NA POLISI MABATINI(KWA MAMA CHILINGA).binti huyu kaanza kutumia vyeti hivyo visivyo vyake pale alipoanza kusoa CBE,na alipata kazi SIDO,akala rushwa na na kesina TAKUKURU na sasa kaona aendelee na kusoma MASTERS MZUMBE UNIVERSTY campus ya Dar-es -salaam katika kitivo cha BIASHARA

Swala Hili la kutumi vyeti vya ndugu na vya kina marehehmu lime kua sugu na wenye sifa na waliohangaika na kusoma na wana vyeti vyao vya halali wanadoda majumbani.
 
Wewe inawezekana una chuki binafsi na huyu dada. Hata hivyo kama una ushahidi kwa nini usiuandikie uongozi wa chuo barua rasmi? Hii hapa jf utachukuliwa kama ni umbea tu.

Tiba
 
haya kuhusu ujumbe umefika kote na tutawatoa wengi wenye vyeti fake au na wewe ni kati yao tutawafichua wote ukweli lazima ujulikane
 
Duh! umemuharibia mbaya aisee! hapa kuna kila jicho!

Pole Moza, watu wabayaaaaaa!!
 
kwahyo BANGI zako VIROBA ndo vimekutuma..!!?
 
Wewe utakuwa ni Mwanamke.

Kapiganie usawa wa jinsia..Anza na usagaji.
 
Fichua what if unataka mwenzako aanze kusumbuliwa kwa chuki zako tu?

Si vizuri kama umetunga.
 
Last edited by a moderator:
Wewe inawezekana una chuki binafsi na huyu dada. Hata hivyo kama una ushahidi kwa nini usiuandikie uongozi wa chuo barua rasmi? Hii hapa jf utachukuliwa kama ni umbea tu.

Tiba

Sidhani kama ana chuki naye ila tutajua hapahapa mbivu na mbichi
 
haya kuhusu ujumbe umefika kote na tutawatoa wengi wenye vyeti fake au na wewe ni kati yao tutawafichua wote ukweli lazima ujulikane

Kwa jinsi wenye vyeti vya halali wanavyohangaika na ajira alafu jina Mwigulu Nchemba na Philipo Mulugo wanavyo tamba, bora kuwamalizia huku juu kwa juu hawanaga maana hawa baadae matusi mengi wakishajiweka na wakubwa wa nchi
 
Wewe inakuuma nini? Unaona wivu atakupita kielimu? Fanya yako Mh elimu sio cheti ungeleta malalamiko ya utendaji mbovu kidoogo ningekuelewa.. Kuna watu wana Masters lakini maofisini ni buree mwache dada asonge mbele kuvuja kwa pakacha huko.
 
Duh! umemuharibia mbaya aisee! hapa kuna kila jicho!

Pole Moza, watu wabayaaaaaa!!

aiseee acha tu MTAZAMO kwende zetu isumba lounge tukacheze oldies maana walimwengu si watu!
 
Last edited by a moderator:
umeona ehhhhh kelele nyingi mjini na vyeti vya watu,kusoma wasome wengine,vyeti watumie wengine na wenye vyeti original wanaoza kitaa!haiuhuuuuu,mpaka TAKUKURU waijuwehii,na bado!tuawaska na wengine! UKWELI LAZMA UJULIKNE
 
Kaharibu mwenyewe na kucheza na shule,alikimbia umande,chezea umandeeeeeeeee!
 
Atasongta na TAKUKURU mbele kupo tu kil siku na unapogeuka tu ujue huko nyuma!kama MASTERS zpo nyngi tuuuuu, KIKUBWA ziwe za halali!upo hapo,? au na wewe unaumia vyeti ndugu yako!tuakupata tu!
 
Hamna kitu kibaya kama kelele mjini,halafu maisha yako yapo mikononi mwa WAZALENDO!
 
Uliambiwa ufanye kitu?au una hamu uagizwe?wahusika wametajwa hapo juu!TULIZANA KAMA HAUNA LA KUFANYA
 
Nakubaliana naTiba. Wewe kana unauchungu na anachokifanya huyo Amina feki ulisubiri aanze masters ndipo utangaze.toka meaza CBE Ni miaka mingapi. Naomba uwe muwazi acha kuchafua watu after row hata naibu Waziri wetu wa Elimu na ufundi anatumia cheti cha mtu. Ukitaka nikuone wa maana mshitaki huyo dada ujitokeze kutoa ushahidi na siyo kuongea humu ukiwa umeficha jina lako halisi. Na nyie mnaofoji vyeti jamani mwende mkasome kwa kutumia majina yenu mna risk maisha yenu
 
Back
Top Bottom