Henge
JF-Expert Member
- May 14, 2009
- 6,933
- 1,514
Ndo natoka hapa muhimbili kumwona mgojwa huwezi kuamini hakuna umeme,
na generator yao ni mbovu, sijui inakuwaje ndo maana wakinamwandosya wanaenda India!
hii nchi watu wanaofikilia ni wachache sana inakuwaje umeme unakatwa na generator haifanyi kazi
tena sehemu muhimu kama hii ni bora ungekatika ikulu,
na generator yao ni mbovu, sijui inakuwaje ndo maana wakinamwandosya wanaenda India!
hii nchi watu wanaofikilia ni wachache sana inakuwaje umeme unakatwa na generator haifanyi kazi
tena sehemu muhimu kama hii ni bora ungekatika ikulu,