muheshimiwa ahonga tshirt na kofia ya chama

muheshimiwa ahonga tshirt na kofia ya chama

Wale wale wa "siongei na mbwa naongea na mwenye mbwa"
 
eti kuna mheshimiwa mmoja wa hapa tz aliopoa dent wa udom
asubuhi ilipofika dent kudai chake akapewa tshit,kofia na kibendera cha chama...mheshimiwa hakuwa na chochote

mmmmmh!
 
Magamba kwa uasherati!!!!!!! ndio maana wanafia juu ya kifua mfano Moleli Arusha.
 
Magamba kwa uasherati!!!!!!! ndio maana wanafia juu ya kifua mfano Moleli Arusha.

punguza hasira bwana...mwingine wanasema kabaka bi kizee london huko
 
Hii inategemea ni nani uliosogeza nae u-night
Kama ni wakina Serukamba tu na mzee wa kibajaji sahau, utaishia kupewa henkachifu tu ya rangi ya chama
unafikiri hao wanaosogezwa night wana akili ya kupambanua who is who? machoni kwao mbunge ni mbunge tu
 
unafikiri hao wanaosogezwa night wana akili ya kupambanua who is who? machoni kwao mbunge ni mbunge tu

Basi wataendelea kugegedwa na kupewa vibendera vya chama...

Masikini ukute aliahidiwa atapewa kafungu na kupendekezwa 2015

Na siku hizi unatumia tu jina unasema....."anaewapendekeza kuteuliwa kuwa VITU MAALUM ni Bwana Mdogo Nanihiii akishirikiana na mama ake mama Nanihii na wote ni mabest wangu so usijali"
 
Basi wataendelea kugegedwa na kupewa vibendera vya chama...

Masikini ukute aliahidiwa atapewa kafungu na kupendekezwa 2015

Na siku hizi unatumia tu jina unasema....."anaewapendekeza kuteuliwa kuwa VITU MAALUM ni Bwana Mdogo Nanihiii akishirikiana na mama ake mama Nanihii na wote ni mabest wangu so usijali"
ha haaaa, wajinga ndio waliwao, lol!
haya mambo ya kushobokea majina haya!......................
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Back
Top Bottom