Mugabe mgombea urais 2018

Mugabe mgombea urais 2018

sisi watanzania hatuwezi kuwacheka wanzimbabwe. hebu piga hesabu
miaka 55 bado tunaongozwa na chama kimoja.

Uwongo CCM ilizaliwa 1977 HAINA miaka 55.Tanganyika ilikuwa inatawaliwa na TANU upande wa ZAnzibar ilikuwa inatawaliwa na ASP.Hivi nyie upinzani masomo ya historia huwa mnasomea wapi? mbona upeo wenu mdogo mno?
 
Cha msingi ni kama Wazimbabwe wenyewe wameridhika na hali hiyo hakuna neno. Umri wake na kikundi kidogo cha opposition visitufanye tumwangalie vibaya huyu mzee. Na hii yote kwasababu tumejawa na demokrasia ya magharibi inayoweka vibaraka kwenye nchi zetu za kiafrika na kuruhusu unyonyaji wa rasilimali zetu.
Huyo mzee sio mnafiki, anajitahiio kadri ya uwezo wake kuitendea mema nchi yake ingawa vikwazo vya magharibi vimembana na kuzorotesha uchumi wa nchi yake. Tuwaachie wazimbabwe wenyewe ndio wenye maamuzi juu ya nchi yao
 
Rais wa zombabwe tangu nchi hiyo kupata uhuru mwenye umri wa miaka 92 ametangaza kugombea tena urais 2018.


Bora agombee tuu maana asipokuwa Rais wamarekani nahisi watamla nyama.
Aongoze hadi kifo chake ndio salama yake...Namuombea..Simba wa Africa aliyebaki.
 
Ni sawa na ccm tu tofauti na mugabe wao wanaachiana madaraka
lakin mugabe kang'ang'ania yeye tu
 
jamani hamtaniwi...keleele....hapo wazungu wanapigwa changa la macho ili nyongo zitapikwe zoote
 
Back
Top Bottom